Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada tafadhali kwa waliokwishanunua/wanaofahamu

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by KIBURUDISHO, Sep 1, 2011.

  1. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    WanaJF wenzangu mambo vp natumai kuwa hamjambo.Japo sii sehemu ya biashara ila naomba mnisaidie kwa waliokwishanunua au wanaofahamu bei ya hizi LCD tv aina ya Sony inch 42 na 52 pamoja na Samsung inch 42 na 52 tafadhalini nisaidieni wazoefu wa hayo madude ili nisije nikashikishwa!!!!!!!
     
  2. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Inategemea na duka gani unalonunua bei za kuanzia ni 1.5m na kuendelea
     
Loading...