Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada tafadhali;Kuumwa Tumbo chini ya kitovu wakati breed...

Discussion in 'JF Doctor' started by kakamukubwa, Sep 23, 2012.

  1. k

    kakamukubwa JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jaman mwenzi wangu anaumwa,Yeye akikaribia siku zake huumwa tumbo mbaya,na hata anapokuwa kwa siku tumbo humuuma sana,kibaya zaidi yeye huenda siku na anapo maliza anaweza kaa siku 3 ikashuka tena..wadau wenye ujuzi huu Msaada tafadhari.
     
Loading...