Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada tafadhali kuhusu haki za binadamu,

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by kitumanga, Apr 23, 2012.

  1. k

    kitumanga Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tafadhali naombeni mnisaidie kuzifahamu sheria za tanzania zinazohusika na haki za wafungwa kuexpress view zao pamoja na jinsi wanavyohusishwa kuchangia kwenye mchakato mzima wa katiba mpya.
     
Loading...