Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada tafadhali, hasira zinanizidi.

Discussion in 'JF Doctor' started by zumbemkuu, Jul 3, 2012.

  1. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Habari zenu wadau,
    naombeni msaada wenu wa kitabibu kuhusu kuzidiwa hasira,
    kadri mda wa bunge unavyozidi ndivyo na mimi huzidiwa hasira, nimejitahidi kutolifuatilia na kujaribu kuweka pamba masikioni ila najikuta pamba zimedondoka na luninga inaleta kiyoo chenye picha ya bunge, nazidiwa hasira zaidi nikiona picha ya kiti na wanaoongoza kiti, hasira zinazidi zaidi nikiona picha ya wanaolindwa na kiti hasa wanapovunja kanuni,
    jamani nipo serious, naombeni ushauri wenu watalaam maana kadri siku zinavyozidi nahisi kupatwa na mawazo ya kutembea na kisu ambayo ndiyo silaha pekee ninayomudu kuinunua,
    asanteni.
     
  2. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ugua pole...G.W.S
     
  3. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Pigana na ukuta..au omba ushauri kwa abduel mkutane pale leaderz, atakueleza.
     
  4. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    sijawasoma,

    mkuu Elli , man , Henge , nisaidieni aisee, nahisi kuua hata raia mtaani wasiotaka kuniunga mkono kuingia kitaa kupinga huu uongozi DHAIFU wa sirikali ya sasa, wapi madokta aisee?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,723
    Likes Received: 4,461
    Trophy Points: 280
    Waungwana walisema maumivu ya kichwa huanza pole pole, sasa usijali najua sasa hivi vichwa vinawauma sana
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu magamba wanakupa hasila hivyo, Vumilia tuuu!:flypig:
     
  7. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mKUU NTAKULETEA CD ZA FILMS USIANGALIE TENA AU TUMIA VYEMA KING'AMUZI CHAKO MKUU!
     
  8. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #8
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,793
    Trophy Points: 280
    Mkuu pole sana na hizo Hasira za ajabu. Mimi ninakuuliza maswali yangu haya (4) Swali (1)kwanza una umri gani? Swali la pili (2) umeowa au una mpenzi? swali langu la (3) unakuwa unafanya tendo la ndoa au tendo la Mapenzi (SEX) kwa Mwezi huwa unafanya mara ngapi? Swali langu (4) Wewe muumini wa dini gani? Ninaomba unipe majibu Maswali yangu Mkuu.@zumbemkuu

    Kuthibiti hasira

    Hasira ni nini?
    Ni hisia ambazo huanza polepole na kupanda kiasi cha mtu kushindwa kujizuia na kubadilika mpigo wako wa moyo kicho chochote kuwameza kusababisha hasira kuanzia kwa kusubiri kwenye mlolongo wa msongamano wa magari hadi kwa kutoelewa na kubaya.

    Ni nini baadhi ya dalili?


    • Kushambulia watu wa maneno makali
    • Kuropokwa kwa sauti
    • Kupigana
    • Kuharibu vitu

    Unazuiaje na kutibu hali hii?


    • Pumua hewa nje na ndani kwa kina.
    • Jaribu kulete mzaha katika hilo jambo
    • Fikiria kuhusu mahali ambapo patakufanya utulie na upumzike
    • Zungumzia na mtu ambaye amekukasirisha kuliko kukaripia
    • Kaa mbali na hali ambapo unajua zitakufanya ukasirike
    • Pata nasaha

     
  9. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #9
    Jul 4, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    mkuu MziziMkavu
    nina umri wa miaka 33.
    nimeoa.
    nina do daily.
    dini yangu mwafrika. (sina bahati ya kutekwa na dini za wageni.)

    asante kwa ushauri mkuu ila sidhani km ntaweza kuzungumza na hili BANGE lote huko dodoma, nimejaribu pia kwenda pale magogoni mara nyingi ili nionane na meneja wa magogoni niseme yote ya moyoni lakini sikupata bahati hiyo,
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    wangepatikana watu mia kama wewe tungesikia tu siku dodoma kuna wehu wameingia kufanya fujo na siraha za jadi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. MDAU JR

    MDAU JR JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu, kama uko Dar, nenda mtaa wa Lumumba opposite na mgahawa wa Falcon pana jengo la rangi ya kijani na manjano limeandikwa "ofc ndogo ya makao makuu......" Ingia humo omba kadi ya uanachama, utalipia hela kidogo then utapewa kadi ya uanachama yenye rangi ya kijani(chani kiwiti), hapo hasira zote zinakwisha!

    "IF YOU CAN'T BEAT THEM, JOIN THEM"
     
  12. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #12
    Jul 5, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    ayayayayayaayayayayayayayayayayayaya
     
  13. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Sounds kiding
     
  14. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #14
    Jul 5, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    umewakilisha tu....karibu watz wote wanahasira km wewe na wengi naamini wamekuzidi....mpaka sasa watu kadhaa wamegombana kwa sababu ya mabishano kuhusu mijadara inavyoendeshwa bungeni......SISI CCM NCHI IMETUSHINDA HAPA TUNASUBIRI WKT TU TUWE CHAMA KIKUU CHA UPINZANI BUNGENI
     
  15. d

    dandabo JF-Expert Member

    #15
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    mkuu we vunjilia mbali hiyo tv! Hasira zitaisha maana hutaliona tena hilo bunge linalokupa hasira!
     
Loading...