Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada Tafadhali: Email za Vigogo wa Vodacom

Discussion in 'Matangazo madogo' started by BabaDesi, Jul 31, 2012.

  1. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nina tatizo ma Staff wa kitengo cha CC cha Vodacom. Kwa kuwa wameshindwa kunipatia ufumbuzi naanza kupanda ngazi kwenda juu. Tafadhali sana kwa anayejua naomba kupata email za CEO wa Vodacom, ya Mwamvita Makamba, Rukia Mtingwa na wahusika wengineo. Asanteni
     
Loading...