Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada Tafadhali - Dawa ya Jipu/kidonda Antibiotic ipi?

Discussion in 'JF Doctor' started by newmzalendo, Aug 19, 2010.

  1. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    kuna tatizo la jibu matakoni,limepasuka antibiotic ipii inafaa kukausha kidonda hiki fasta..
    msaada please ..
     
  2. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2010
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Mkuu nadhani hospital ndio mahali pake. Kwa nini unataka kujitibu mwenyewe?
     
  3. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    mkuu ,nahitaji msaada ,hospitali ziko mbali,so mtu anatumiwa dawa tu...
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,797
    Likes Received: 2,201
    Trophy Points: 280
    erythromycin nadhani.....kama kuna doctor atusaidie
     
  5. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2010
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asali inasaidia kukausha
     
  6. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Nenda duka la dawa kanunue "yuso" na gauze(gozi) na plasta, safisha vizuri kwa yuso then fanya dressing,baada ya hapo pata cloxacillin 500mg tds kwa siku 5, hapo ni kama ulivyosema uko mbali na hospital
     
  7. morphine

    morphine JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2013
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 2,375
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    mimi nimelipata kwapani halijapasuka ila limekaa kwenye misuli ya kwapa na gumu kweli....maumivu yake sijalala usiku kucha maana nikijigeuza tu naugulia.
     
  8. Nyorji

    Nyorji Senior Member

    #8
    Apr 23, 2013
    Joined: Dec 20, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Wewe nunua rob au vicks upake itapotea halafu meza strong antibiotic
     
  9. morphine

    morphine JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2013
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 2,375
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    ushauri wako umefanya kazi, leo nimeamka na nafuu kidogo maana nilikua natembea kama baunser wa night club
     
  10. A

    Andika Jina Member

    #10
    Apr 23, 2013
    Joined: Jan 28, 2013
    Messages: 43
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Twanga kitunguu saumu kisha upake penye jipu.Na utafune pia tupande 2 kwa siku 5.Hapo mwili unafanya toxication.Pole
     
  11. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2013
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    dawa ya jipu ni kulikamua mpaka utoe kiini halafu ndio utumie antibiotics na analgesics.mojawapo ya antibiotics ni kama mdau Preta alivyotaja
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. aretasludovick

    aretasludovick JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2016
    Joined: Aug 8, 2015
    Messages: 1,996
    Likes Received: 742
    Trophy Points: 280
    Sasa siutumie morphine kuondoa maumivu mkuu?
     
  13. morphine

    morphine JF-Expert Member

    #13
    Sep 15, 2016
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 2,375
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    soma signature yangu ;)
     
  14. aretasludovick

    aretasludovick JF-Expert Member

    #14
    Sep 15, 2016
    Joined: Aug 8, 2015
    Messages: 1,996
    Likes Received: 742
    Trophy Points: 280
    Signature au nick name
     
  15. morphine

    morphine JF-Expert Member

    #15
    Sep 16, 2016
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 2,375
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    signature.
     
  16. aretasludovick

    aretasludovick JF-Expert Member

    #16
    Sep 16, 2016
    Joined: Aug 8, 2015
    Messages: 1,996
    Likes Received: 742
    Trophy Points: 280
    Hauna signature. Ila jina lako ni morphine
     
  17. g

    gasgas JF-Expert Member

    #17
    Oct 13, 2016
    Joined: Jan 25, 2015
    Messages: 528
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    Dawa ya jibu ni kulitumbua
    Usaha inabidi uwe drained
    Jipu lina usaha usaha ni cell za kinga ya mwili zilizokufa, bacteria waliokufa na wachache ambao walinusurika, maji na protein

    Antibiotics zitazuia jipu lisiendelee kukua, kwa kuua vijidudu visababishi. ila usaha upo pale pale tena mbaya zaidi usaha always unatafuta sehemu ya kutoka
     
Loading...