Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada Taf,

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Al Adawi, Aug 22, 2012.

  1. A

    Al Adawi Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Habari zenu wakuu!
    Nina tatizo hapa. Awali nilichakachua modem ZTE mf190, nikawa na-enjoy matumizi yake. Sasa Pc yangu ikazingua ikabidi nifute baadhi ya ma-file ili kurekebisha mambo. Bahati mbaya nilijikuta nimefuta na installation yake modem hii. Baada ya hapo niki-connect modem haionekani,Nimelifuata file kule recycle nimelikuta lakini siwezi kuli-install tena. Nifanye nini kurekebisha tatizo hili?
    Thanx.
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    nenda kanunue ya voda na uwe unalipia.
    thax.....

    lete nkutengeneee mwaya...uje usiku lakin ukiwa umevaa nguo nyekundu...
     
  3. A

    Al Adawi Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wacha mambo zako weye rafiki.. hahah Rose1980 weka maujanja hapa mwanaume nifaidi mambo lol.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    hah aha haahaha....mi abt IT m ova 0
    sjui lolote kaka
    ningekusaidia...
    poyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee.....:A S-baby:
     
  5. A

    Al Adawi Member

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    "NAJUA kwamba mimi ni mwerevu na mwenye akili,kwa sababu nafahamu kwamba HAKUNA NINACHOFAHAMU" socrates
    Kwahiyo alikuwa kilaza wa miwsho huyu..lol!!
     
  6. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    apana.
    kilaza ni yule anayejijua anajua kumbe ajui
    anayejua kuwa hakuna alolijua ni kipanga.....THK BG:sleepy:
     
  7. A

    Al Adawi Member

    #7
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wote Vilaza basi.. hata anayejijua hajui ni kilaza..the defining point here is "wote hawajui"..ryt?:A S-baby:
     
Loading...