Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada Tadhali!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Shinto, May 14, 2011.

  1. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #1
    May 14, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wajameni mi kidhungu kinanipiga chenga kidogo, naomba msaada wenu kwenye haya nisije nikaumbuka!<br />
    <ol class="decimal"><li>Wale wadada watumishi kwenye ndege munamuita hostess, je wakiume anaitwa host?</li><li>Mhudumu wa bar wa kike mnamuita barmaid, wakiume nimuite hivyohivyo?</li></ol>
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    May 14, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,249
    Trophy Points: 280
    1- umepatia,mtumishi wa kiume ndegeni anatwa host
    2-mhudumu wa kiume ni barman
    NOTE: vizungu vya st kayumba hivi,ngoja waje wajuba
     
  3. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #3
    May 14, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    cjui nani ana dictionary atujuze jamani
     
  4. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #4
    May 14, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Ndugu kama si masihara, ni kweli unahitaji msaada ungepeleka kwenye jukwaa la lugha. Habari za kwenye ndege sijui huwa naziona tu zikiwa hewani lakini kuhusu wahudumu wa bar huku uswazi kwetu tunawaita weita haijalishi ni wa kike au kiume.
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    May 14, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,835
    Trophy Points: 280
    weita ndio jina linaloonekana ni nzuri kuliko barmaid.
     
Loading...