Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada:taa ya tank la mafuta inawaka..

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by poposindege, Mar 12, 2012.

  1. poposindege

    poposindege JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 271
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    habari wanajamvi
    jana nilikuwa naendesha gari,bahati mbaya kulikuwa na foleni sana taa ya tank la mafuta ikaanza kuwaka,mafuta yalikuwa yameisha sana.nilipofika kituo cha mafuta mafuta yalikuwa yameisha kabisa.Nikajaza lakini taa ya kuashiria mafuta yanaisha bado inawaka bila kuzima.Je hili ni tatizo na kama ni tatizo nini madhara yake naomba msaada wenu wataalamu
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    umeweka mafuta kiasi gani...? coz kama yalikuwa yameisha kabisa inawezekana hayo uliyoweka ni kidogo so bado inakualert uongeze zaidi....
     
  3. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,108
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    kama kweli umeweka mengi ya kutosha kuzima taa... zima gari kabisa... SWITCH OFF afu ON washa gari na mshale utapanda na taa itazima
     
  4. poposindege

    poposindege JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 271
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    nimeweka mafuta ya 15,000/ na gari jana nilizima na leo asubuhi nimeiwasha naona bado inawaka.
     
  5. poposindege

    poposindege JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 271
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    aina ya gari ni corolla 110
     
  6. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    AAAh mkuuu ongezea mafuta 15000/= ni kama lita nane hivi, nadhani bado ina kiu iongezee tena mengine
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kama nimemsoma vizuri anasema "kajaza", kwa mimi nachukulia ni full tank.
     
  8. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mafuta ya 15,000/- kwa bei ya sasa 2,144/- ni lita 7 na taa huwa inawaka zikibaki litre 10 hivyo kama yakiisha kabisa kabisa inatakiwa uweke Litre zaidi ya 10 ili taa izimike...
     
  9. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sasa wewe umeweka mafuta lita 7 halafu kule juu umendika umejaza! unaleta utani? halafu unataka taa ya reserve izimike? tuondolee upuuzi hapa. Aliyekufundisha gari hakukufundisha vizuri!
     
  10. poposindege

    poposindege JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 271
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    sawa mkuu lakini geji inasoma vizuri na mshale umepanda sehemu ambayo huwa haiwaki hiyo taa ya tank
     
  11. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ongeza tena wese hilo
     
  12. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ongeza mafuta ya kutosha acha ubahiri. Ukiruhusu hadi taa kuwaka kila wakati unaua pump.
     
  13. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mimi nakushauri, jaza tank halafu uwe unaongeza kwa bajeti yako kila yanapofika robo tatu ya tank.
     
  14. poposindege

    poposindege JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 271
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    ndugu yangu Ribosome yamekuwa hayo,mbona waniambia maneno makali kiasi hiko.Samahani sana kwa kukosea nia yangu ilikuwa kutaka kufahamishwa.Samahani sana kaka mungu atatulipa kwa sote
     
  15. poposindege

    poposindege JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 271
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    asante kwa ushauri mzuri
     
  16. poposindege

    poposindege JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 271
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    asante ntazingatia ushauri wako
     
  17. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #17
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu usipende kuendsha gari taa ikawaka kwa muda mrefu utasababisha matatzo mengine kwenye gari uenda ikawa lile boya lenye sensor limeshdwa kunyanyuka mafuta machache au kuna sensor imekufa.vilevile kuendsha aswa kwa haya magari ya kisasa yana kitu kinaitwa fuel pump ipo ndani ya tank so ukiendsha empty tank inaweza kuungua kwa sababu inavuta hewa.epusha kutu ktk tank kwa kuweka fuel daiy robo tank ni bora sana kuliko tank likiwa nusu ya robo
     
  18. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Pole kama nimekukwaza, siku nyingine utajuwa kujielezea. ulisema umejaza, halafu baadae unasema nimeweka 15,000/=. Yote hiyo ni kutokupata mafunzo ya kutosha kuhusu uendeshaji wa gari, Watu kama wewe ndio huwa mnasabisha ajali za kijinga. Sasa gari ikikuzimikia sehemu ambayo ni hatari kuku overtake na magari yanabidi ya ku overtake, si inakuwa umewatakia watu ajali ya kipuuzi.
     
  19. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #19
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    kwa kusoma comments za wengi nimegundua kwamba wengi wa waliotoa comments hawana experience na tatizo lililowasilishwa hapa jukwaani. Mimi nimeexperience hili, baada ya kujaza mafuta na kuona taa inaendelea kuwaka, ilibidi nichukue uamuzi wa kujaza full tank, na bado taa iliendelea kuwaka. Niliipeleka kwa mafundi, wakanambia itabidi kufungua tank na kuangalia sensor, lakini wakanambia haina madhara vile ilivyo, kikubwa nizingatie movement ya mshale wa mafuta tu. kwa zaidi ya miezi miwili hivi sasa natembelea gari yangu ikiwa na hii taa imewaka na sijaona tatizo. Nitakapopata hela nitaipeleka wakaangalie hiyo sensor kama imekufa au kuna tatizo lingine. Zaidi sana, nilishawahi kuwa na gari nyingine ambayo yenyewe taa ilizima tu ikawa haiwaki kabisa. Kwa hiyo ni juu yako kuangalia mshale unakwendaje. Lakini haikuwahi kuniletea shida yoyote, zaidi ya huo usumbufu wa namna ya kujua kiasi cha mafuta kilichomo kwenye gari. So kama haikupi shida nyingine yoyote, iache tu hadi hapo utakapopata nafasi ya kwenda kuitengeneza.
     
  20. poposindege

    poposindege JF-Expert Member

    #20
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 271
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    nashukuru kwa ushauri wako mzuri ntajitahidi kujieleza vizuri siku nyingine kaka.Zingatia kutokutumia hayo maneno yenye red yanachafua uzuri wa ulichoshauri.Natanguliza samahani kama na hapa nimekosea kujieleza
     
Loading...