Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada:swimming classes

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Barbie Maliposa, Sep 22, 2011.

  1. Barbie Maliposa

    Barbie Maliposa Senior Member

    #1
    Sep 22, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari zenu wote,wapi naweza pata mafunzo ya kuogelea kwa DSM?msaada plz kama wajua.
     
  2. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kurasini mitaa ya bandari pale "Mission to seaman"
    Kuna walimu wazuri sana... ila sijaenda kitambo!
     
  3. T

    TMK DAR Member

    #3
    Sep 22, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    How much can you afford?
    How old are you?
    Lady or Gent...
    Which area do you live?
    Are you mobile?
    If you can not answer any of the above just go to Funky's,in Masaki it is in the same street to the SA embassy, just after the filling/petrol station
    They will charge you 45,000/month,they work until 2000hrs I think if not 2200hrs and you will pay a trainer 6,000/visit.
    If that soln is expensive may be you txt me,I can find a cheaper one!
     
  4. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tembelea dinamarios.blog yule dada kaanza kujifunza swimming last month atakuelekeza,hii ya 45 per month na 6 kila visit naona ghali.
     
  5. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    naomba kukuuliza swali,naona siku hizi kila dada hapa bongo anataka kujifunza swimming vipi ndio fashion nini ? kama ilvyokuwa gym miaka ya nyuma ?
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Pale junction ya kuelekea Kawe ipo swimming school nzuri tu kwa watu wazima
     
  7. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hee kumbe nami nilikuwa sana kwenye fashion kabla fashion yenyewe haijaanza eee :]

    Anyway, swimming ni nzuri sana kwa mazoezi ya viungo vyote vya mwili. Ina fanya unakuwa na body shape nzuri na pia wengine wanatumia kama namna moja ya kuslim down.
     
  8. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    nenda udsm bei poa
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,234
    Trophy Points: 280
    brother....naomba unifundishe kama unajua......
     
  10. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #10
    Sep 22, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    haina joto sis ukija kusalimia next time utarudi Yaeda ukiwa mwalimu wa kuogelea.
     
  11. Barbie Maliposa

    Barbie Maliposa Senior Member

    #11
    Sep 22, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thank you dear bt i cant afford
     
  12. Barbie Maliposa

    Barbie Maliposa Senior Member

    #12
    Sep 22, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mazoezi mazuri ya viungo hasa tumbo....two wiks no tumbo.
     
  13. Barbie Maliposa

    Barbie Maliposa Senior Member

    #13
    Sep 22, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    panaitwaje?
     
  14. Barbie Maliposa

    Barbie Maliposa Senior Member

    #14
    Sep 22, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naskia hawafundishi siku hizi
     
  15. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #15
    Sep 22, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Jamani hata mie nataka nifanye hiyo swimming nipunguze tumbo maana kila mtu ananiambia kuwa ukifanya swimming unapungua unakuwa huna tumbo kabisa na uzito pia unapungua ni njia nzuri sana ya kupunguza mwili. mwenye kujua kwenye unafuu pls tujuzeni maana wengi watanufaika.
     
  16. Barbie Maliposa

    Barbie Maliposa Senior Member

    #16
    Sep 22, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Especial style ya backward.....inakaza misuli ya tumbo...
     
  17. R

    Retreat JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Pale kwa wachina? Kuna swimming school ya wakubwa au ni watoto tu, maana mi huwa naona watoto tu. Gharama zake je zipo vipi?
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Sep 29, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    aiseeeee
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Sep 29, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    swimming inapunguza uzito. tatizo lako ww ukitoka swimming utakunywa bia kama boza la manispaa na kitimoto cha kushiba kanguruwe kadogo. workdone=0, lol
    bt anyways unakua fit kwa kweli, ni zaidi ya gym
     
Loading...