Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada swali la DS

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Maiga, Nov 10, 2011.

  1. M

    Maiga Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Economic growth is all that matters to reduce poverty in t(T)anzania, do u (do you) agree? Nipe factor ma great thnker (Thinkers)

     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Maiga, ilipendeza saana kama walau ungejibu vile uwezavyo then upewe walau mawazo na nyongeza... Sorry kama nakosea BUT naona kama vile haitakusaidia in the long run... Mie nakuahidi ukileta jibu hapa. Nitaongeza kile ambacho ninacho kwa urefu kabisa.
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Lol...wifi umemshtukia mwanafunzi anaibia eeh? Aseme alichonacho then tumjazilishie. Anataka kucopy akapestie kwenye daftari la test.



    Nje ya mada: mzima wifi yangu kipenzi?
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Nimegundua bana... Nataka saana kumsaidia, but to help itakua bora kwanza awasilishe alicho nacho then we move on.... Sweetlady wifi yangu Mpenzi i have missed you naona twapishana tu!
     
  5. Cathode Rays

    Cathode Rays JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,665
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Ni vema ukajijengea uwezo wa kufikiri na kufanya jambo kama hili indepently

    Wasiwasi ni kesho kutwa ume-graduate na first class ya "JF" (Kwa kuwa majibu unayatoa hapa) halafu tunakuweka idara ya mipango then huwezi kupanga chochote

    Pambana mkuu na uthibitishe u-great thinker wako kwenye hilo swali hasa ukizingatia hiyo ni Social Science na siyo natural science
     
  6. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    nenda library! Au kwenye assignment reference utaandika JF.
     
  7. M

    Maiga Member

    #7
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Wakuu nimewaelewa,kwel reference kitu kingne,nimejarbu ku google,il nipate mwanga kidogo maana library duh,hali ni mbaya,ila ngoja namim ning'amue ,kama great thnker whatever'
     
  8. l

    lowamond Member

    #8
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa Uelewa Wangu Kidogo Wa Economics Inabidi U disagree, sababu Uchumi Unaweza Ukawa Umekuzwau kupitia Sekta Ambazo Haziwezi kumsaidia Masikini Moja kwa Moja,.Mf Kupitia Madini,Utalii nk
     
  9. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Nadhani nji rahisi na nzuri ya kukujibu ni kwa maswali
    • What is economy?
    • What is Poverty ( is it 200 USD per month per person or is it 100 USD per month ?,au ni uwezo wa serikali kugharima bajeti yake)
    • Wht is economic growth ( KWenye Ds sio lazima uchuke defition ya IMF kama uko njema unaweza kuichallenge defitin ya IMF)
    • Find relevant data of country's economic growth Vs Poverty (Norway, USA, Canada, China, Tanzania)
    • etc etc etc
    Japo sio mchumi kinachatokiwa kuondoa poverty wa tanzaia sio ecnomic growth pekee bali pia ni distibution of wealth. Kwa hali ilivyo hata tukiwa na double digit kwenye economic growth kwa defition ya IMF watafaidika watu ya mujini, tena wachache sana.

    Ila mzee duh DS kwako ndio imeanza kuwa tishio k iasi hicho au ni maigizo + uvivu
     
  10. m

    mlimbwende Member

    #10
    Nov 13, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Acha kabisa kuuliza maswali unayopewa darasani humu. Unataka sisi walimu wako tunaokupa maswali tukupe majibu alafu mwisho wa siku tukajisahihishe wenyewe? Kama una burning issue anzisha debate, na debate ianze na mtazamo wako kwanza ili watu wajue pa kuanzia na waweze kuendeleza mjadala. Acha tabia ya kuleta maswali ya darasani ili upate majibu. Hii itakupeleka pabaya. Watoto wa siku hizi sijui mkoje, "You want people to think on your behalf?"
     
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Acha uvivu wa kusoma. Jaribu kuusumbua huo ubongo.
     
Loading...