Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada:SUZUKI CARRY

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Parachichi, Feb 17, 2012.

  1. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2012
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wakuu nilikua naulizia kuhusu durability ya hizi gari ndogo za mizigo SUZUKI CARRY!zipo tofauti tofauti,ni zipi ambazo mashine haisumbui?zipo zenye 4WD,zenye nozzel,zenye injection,jamana mwenye uzoefu nazo hebu atumwagie hapa!

    Nawasilisha wakuu
     
  2. iron2012

    iron2012 JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 353
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nakushauri tafuta mafundi wa magari wakupe ushauri wa kiufundi
     
  3. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2012
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu kwa mafund wa kibongo wanazingua!nshaongea na mafund watatu kila mmoja anasema vyake!thts why natafuta humu jamvini kama kuna mtu anayemiliki hiyo aina ya gari ataleta practical view!

    Uhauri huu utawasaidia na members wengine pia ambao wanahitaji kununua na kumiliki aina hii ya gari!
     
  4. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Nyingi zina matatizo ya ku overheat,mostly because ya failure kwenye waterpumps. Otherwise ni gari poa tu. Spares zake bei juu kidogo, you should also take note on that. Zenye carburator system, kwa mafuta yetu haya, make sure petrol filter unaweka ya high quality na unabadili mara kwa mara otherwise carburator lazma ikuzingue sana. Kila la kheri
     
  5. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Zote ni nzuri kwani mimi natumia za aina tofauti kwenye kampuni niliyopo na hazisumbui cha msingi ni kufanya service kila inapohitajika na ununuapo spea basi ziwe original.
     
  6. Gwandalized

    Gwandalized JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hivi kanafika bei gani sokoni hivi sasa?
     
  7. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Inategemea unanunua wapi ila used ni m6 kakiwa kapya kapya
     
  8. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2012
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Asante kwa taarifa mkuu!manake siku hizi pick up hazikamatiki!ngoja tusikilize comments za wadau wengine!

    Bei milion 6 ni hapa bongo au ukiagiza?
     
  9. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hivi si sawa tu na bajaji! tofauti yake hiki kinatairi 4 bajaji ni tairi 3
     
  10. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Ukiagiza ndio 6m showroom kuanzia 8m
     
Loading...