Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Stesheni ya radio

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by KIBURUDISHO, May 17, 2011.

  1. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    WanaJF mambo vp? Kwemaaa?.Jamani naombeni msaada kwenu wa nini cha kufanya na ni mahitaji gani ya muhimu yanayotakiwa.Jamani ndugu zangu ninahitaji kuanzisha kituo cha radio cha kurusha matangazo kuanzia umbali wa kilomita 3 hadi 5 kwa majaribio kwanza.Baada ya hapo ndio nishughulikie taratibu zinazotakiwa kisheria.Natumai mtanipa msaada wa mawazo pia kiufundi cha nini natakiwa nifanye natanguliza shukrani mimi mwanaJF mwenzenu.
     
  2. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Ucjaribu ata kurusha kwa Nusu KM.unakaribisha Pingu mkuu
    TCRA sheria inawaruhusu kukukamata na kukufunga iwapo utarusha matangazo ya Radio bila kibali.
    Unaweza kufungua Redio ya FM ya kucover 100KM to 200KM kwa dola 50,000$ . Au comunity FM radio kwa 25000$. Unatoa hiyo pesa kwa consultant anakukabizi kito chako fully ,unaingia studio na kuanza kurusha Ndomboro.
     
  3. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Japo si mtaalamu wa mambo ya radio nachojua kuna frequncy ambayo ni unlinced na hiyo ipo kwa ajili ya watu kutumia kwa mambo yao private na kufanya reseach na majaribio mengine na matumizi ya home network. Ina operate katika 2.4Ghz

    VIle Vile Piga simu waulize TCRA kama wana frequnncy amabazo wanafuzi wanaweza kutumia kujifunza kwa vitendo mambo ya radio cmmunication bila gharama may be inaweza kuwepo. Na kwa mtazamao wangu zinatakiwa kuwepo unlinced frequncy kwa ajili ya reserch japo mara nyingi kutakuwa na kikwano kikubwa cha interferences

    Unaweza kujaribu kuagalia uwezzekano wa hiyo 2.4 frequenzy hiyo lakini sidhani kama itaweza kufika umbali huo na sijui kama kuna radio receiver inaweza kuckua singal za masafa hayo. Any way ni crazy idea sina detailed knowledge na radio communication


    Ukifanikiwa uje utupe shule hapa
     
  4. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #4
    May 17, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Ngoja nijaribu wakuu nione nitakwamia wapi ila kabla ya kuwauliza TCRA nilitaka kufahamu wapi vinauzwa hivyo vifaa vya kuanzisha stesheni ya radio kwa hapa bongo
     
Loading...