Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Software za huawei pc suite c3000

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Tonge, Oct 27, 2010.

  1. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    WanaJF naomba msaada kwa mwenye PC software za huawei C 3000 nina shida nayo maana CD yake haisomwi na CD ROM yangu baada ya kupata scratches, tafadhali nisaidieni ili niweze kutumia computer yangu ya nyumbani kwa internet na hii modem yangu.Aksanteni
     
  2. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    WE nawe hujajua tu kazi ya google hadi leo???
     
Loading...