Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada,sina raha leo

Discussion in 'JF Doctor' started by Nyakwaratony, Jun 10, 2012.

  1. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    habari za siku nyingi wanajamvi. kuna msemo kwamba "kukata gogo ni starehe" nimetumia tafsida kidogo ili nisiwakwaze. leo mwenzenu starehe imegeuka kilio kwani nimetoa chozi wakati nakata gogo kwan lilikuwa gumu mpaka sasa sina amani kunako katkat ya makalio. nahisi kama nimechanika. kama kunywa maji huwa nakunywa sijui kama nitakuwa na tatizo jingine. msaada jf doctors na wadau wote
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Sijaelewa kitu!
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,543
    Trophy Points: 280
    hujaelewa nini?

    mwenzio kaumia wakati wa kujisaidia....lol


    kula vyakula laini.....na maji mengi
     
  4. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    kula mapapai choo kilainike.
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 661
    Trophy Points: 280
    We ni she or he??
     
  6. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    kula mapapai kwa wingi halafu usile vyakula vya ngano, kama mikate na maandazi.pia tumi siagi katka msosi wako unaokula. paka mafuta sehemu ya anus atleast ili pasikauke na kupasuka zaid.

    ila kama ni mama na unanyonyesha jua kuwa kiasi cha mai unayokunywa bado hakitoshelez hivyo ongeza wingi wa vyakula vya vimiminika zaid.
     
  7. Mghoshingwa

    Mghoshingwa JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    hata ukijua haita tatua tatizo. Be focused.
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,543
    Trophy Points: 280
    kama ni she 'utashauri tiba tofauti' ?lol
     
  9. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,400
    Likes Received: 2,527
    Trophy Points: 280
    Nimefurahi sana.. Ila pole sana mkuu sipati picha ulivyokuwa unajitahidi kulisukuma khaa.
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 661
    Trophy Points: 280
    Nafanya risechi nijue kina hii shida ni kwa wote au ipo zaidi upande m1??

    Kwakua mgonjwa ashaeleza kwamba maji anakunywa sana namshauri afuate ushauri huu.

    1.Ale matunda yenye celluse kwa wingi mfano,apple/mapeasi,avocado,pia asisahau kula mapapai kwa wingi

    2.Afuate utaratibu wa kunywa maji na chakula,anywe maji nusu saa kabla ya kula na baada ya lisaa after mlo.

    3.Asile nafaka zilizokobolewa ale mikate ile ya brown pia ale ugali wa dona.
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 661
    Trophy Points: 280
    The Boss ni risechi tu ila tiba ni same.
     
  12. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwani utofauti wa jinsia unaleta tofauti ya tiba???
     
  13. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #13
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    jitahidi sana kutumia asali itasaidia kwa mfano vijiko hata viwili kwa siku vya mezani na unjwe maji mengi kwa siku
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 661
    Trophy Points: 280
    Hapana ni risechi tu!
     
  15. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #15
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Haya umesomeka bwana King
     
  16. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #16
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    King Kong III me ni she!
     
  17. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #17
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    asante kwa ushauri!
     
  18. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #18
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    asante The boss kwa kumuelewesha. nashukuru pia kwa ushauri! be blessed.
     
  19. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #19
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ntajitahidi ingawa huwa siyapendi
     
  20. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #20
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    umefurah nini tedo, yan asikwambie mtu nimeumia kweli. nikawa najiuliza km kuumia ndo hivi sasa wale wanaotumia mtandao wa tigo huwa wanaenjoy vp?
     
Loading...