Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada simu za androids

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by emike, Sep 13, 2011.

  1. e

    emike JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    habari zenu wana jamii, nitafurahi kama nitapata msaada kutoka kwenu hasa kutoka kwa mabigwa wa gadgets, natafuta simu inayotumia os ya android ya bei nzuri kama laki 3 mpaka 4 hivi hapo bongo (mimi niko mikoani) nitafurahi kama mutanijuza make na model ya simu yenyewe na maduka zinapopatikana natanguliza shukurani zangu
     
  2. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Tafuta ZTE Blade nadhani ndo best budget Android phone bei halisi ni kama laki 3, ila bei za bongo sijui.
    Kama unataka ya bei ndogo kabisa cheki Huawei Ideos sijui bongo wanauzaje ila Kenya ni under $100.
     
  3. t

    tHe_mAgNiFiCeNt Member

    #3
    Sep 14, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa Arusha Huawei ideos naweza kupata kwa 160,000 bila accesories zake ila nilisikia tigo wanaziuza kwa 198,000 mpya kabisa ila ni mpaka Dar
     
  4. C

    Calabash Member

    #4
    Sep 16, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu simu za androids ni za aina gani? tujuze nasi tuelewe!!!
     
  5. e

    emike JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kwa kifupi simu za android ni simu zinazotumia google android operating system sawa na kwa mfano simu za nokia zinavyotumia symbian os. kwa maelezo zaidi na ya kina ingia kwenye google watakujuza vizuri
     
  6. e

    emike JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wadau bado naomba msaada "
     
  7. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,158
    Likes Received: 1,504
    Trophy Points: 280
    leo nlikuwa kariakoo nmeona htc flan ya android lak 4 na tmobile g2 laki nne pia
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Ey nataka help jamani natafta MOTOROLA Q9h....nashida na dat kind of 4n nipo Dar
     
Loading...