Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MSAADA: Simu yangu ya SUMSUNG GALAX 11 INANIKERA.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Royals, Mar 2, 2012.

  1. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Salaam wakubwa.
    Simu yangu niliyoitaja hapo juu inaninyima raha kwa kuwa kila nikiitaka inifungulie kwenye kurasa za kutoa maoni za jamii forum inanigomea kufunguka. Tangu niinunue haifunguka hata mara moja. Nimefikri kuwa kifunguo cha siri nimekikosea na nikakibadilisha lakini wapi hata haikubali zaidi ya kunifungulia pazia la kwanza na kuniambia .

    karibu sana bwana Royals
    , ukurasa wako unafunguka muda si mrefu. Kisha kimya cha muda mrefu. Wanaojua tatizo na namna ya kulifumbua naomba wanisadie kwa kuwa nimeinunua hii ili niweze uwasiliana nanyi wakati wote na mahali popote. ASANTENI.
     
  2. kamonga

    kamonga Senior Member

    #2
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndugu unatumia browser gani kufungua jamii forums?? mi nilipata shida hio pia ukitumia original browser ilikuja na cmu na opera ikawa inagoma kwa jamii forum tu lakini. ila nilidownload brower ya firefox kwa market. naitumia for jamii forums. sasa cjui nimebahatisha au firefox supports jf better than other browsers. its worth a try!!! guday:poa
     
  3. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    mimi pia nimelalamika jf haifunguki kwenye opera mini6 ya blackberry yangu. Na hata nikitumia native bb browser itafunguka index page lakini nikilog in inarudi mwanzo tena ikitaka nilog in. Natumia mtandao wa vodacom
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    mimi natumia simu hiyo na inafungua fasta.je ni provider gani unatumia?pia kwenye setting umeenabke both 2G &3G
     
  5. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ndugu Kamonga, Thank you very much.Niliposoma maelekezo yako nikafanikiwa haraka kushusha Firefox kwenye simu yangu, na sasa ndiyo naitumia kukushukuru. Asante sana.
     
  6. i411

    i411 JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Unahitaji Iphone wewe wachana na adroid vimeo!
     
  7. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Iphone ni ghali mno bana. wacha niibane hii.
     
  8. B

    Brother Member

    #8
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hvi kuna kampuni iliyoweza kuifunika NOKIA.. Cheki sasa hvi, Nokia Lumia ameiacha I phone 4s kwa ubora 4 35% yani kampuni nyingine vimeo! Jamii forums inashidwa kufunguka Je itaweza necta.go.tz wakati wa tokeo.
     
  9. kamonga

    kamonga Senior Member

    #9
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Bwana Royals, Wakati mwingine unagonga kitufe cha like unoingezee heshima ndugu yangu.teheteteh!!!!! guday!!:nerd:
     
  10. S

    Sambuka JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2013
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    We usichukie os, tatzo lipo kwenye app ya jf
     
  11. toxic9

    toxic9 JF-Expert Member

    #11
    Feb 2, 2013
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 2,148
    Likes Received: 1,193
    Trophy Points: 280
    Ndugu,Mimi natumia simu kama yako ,na inafungua vyema kabisa ingawa mwanzo was mbinde,nilichokifanya mimi,niliingia kwenye market ambayo ipo kwenye simu already,nikaitafuta application ya jf nikaipata,na kwa chini nilikuta space yakuweka comment,nikatoa dukuduku la hvyo so recently naona wamelifanyia kazi tatizo ilo na natumia jf bila adha
     
Loading...