Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada simu yangu NOKIA LUMIA 710

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by wijei, Jun 18, 2012.

  1. wijei

    wijei JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    naomba mwenye maujuzi anijuze maana simu yangu inashinwa kuwa detected kwenye pc,nashinwa kuweka music na mambo mengine.haina memory card,ina only internal memory.
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hii simu inatumia Window phone OS, kwa hiyo unahitaji kusanikisha programu iitwayo Zune ambayo unaweza kuipakua bure kutoka kwa Microsoft. Hii Zune inafanya kazi kama ya iTunes kwa iPod. Without the former the latter is as useless.
     
  3. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Unapo connect kwenye PC utaona options za kuchagua hua kuna moja inaitwa MASS STORAGE ili hii hufanya kazi lazima uwe na memory card kwa sabbu simu hutumika kama card reader. Bila memory card itakua ngumu labda fuata ushauri wa mchangiaji hapo juu, kwa kupakua Microsoft Zune.
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Jun 18, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Jaribu ku update os ya laptop yako....inawezekana ikawa haisomi kutokana na kupitwa na wakati(ilishawahi kunitokea)
    Pili tafuta desktop manager ya simu yako....nadhani nokia mna pc suite....itakusaidia ku sync simu na comp....kila la kheri
     
  5. S

    Shawal New Member

    #5
    Jun 18, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kool answer
     
  6. wijei

    wijei JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    nashukuru sana wadau kwa msaada wenu.
     
Loading...