Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: simu haina certificate

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by tindikalikali, May 2, 2012.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Wakuu natumia nokia 2700, kila nikitaka kudownload application inaniandikia "no certificate", msaada wenu nifanyeje? Kwani nimeshindwa hata ku-upgrade operamin
     
  2. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,160
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160
    Uliwahi kuflash simu yako? Kama hujawahi jaribu kuingia kwenye menu,settings, security settings, authority certificates then activate mojawapo ya certificates. Kama kuna tatizo bado rudi.
     
  3. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    mkuu nimeflash last week...nimeenda mpaka kwenye authority certificates but inakataa kuselect..inafunguka ila sehemu ya apps. signing haina tik.
     
  4. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,697
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    I have the same problem,wataalam tusaidieni tafadhali
     
  5. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,160
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160
    Kwa kuwa umeflash tatizo lipo hapo kwa sababu hao mafundi hawaweki software original za Nokia ndio maana zinasumbua kuactivate certificates. Mimi pia nimepata tatizo na simu yangu Nokia 5130 XpressMusic haina original software kwa hiyo siwezi kudownload applications. Lakini kwa suala la opera mini unaweza kudownload unsigned version. Nenda m.opera.com, ikifunguka shuka kwenye other download options, fungua version unayotaka. Ikifunguka shuka kwenye certificate options, chagua no certificate,click na endelea kudownload itafanya kazi. Mimi natumia opera mini 6.5, 4.4 na next zote unsigned. Zinafanya kazi ila unachokosa ni security. Applications zingine kwa kweli ni kilio mpaka ninunue simu nyingine.
     
  6. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    mkuu nashukuru, nimeipata opera 6.5
     
  7. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,160
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160
    Hongera.
     
  8. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Embu nipeni somo kidogo hapa! Ukiflash simu nini kinatokea?
     
  9. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,697
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    thanx mkuu umenisaidia na mimi kupata operamini with no certificate
     
  10. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,160
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160
    Thanks for your appreciation
     
  11. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,160
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160
    Kuflash simu ni sawa na kumwaga oil chafu kutoka kwenye injini ya gari na kuweka mpya iliyo safi. Simu inapoingia virusi ni kama imechafuka. Inashindwa kufanya kazi vizuri au kugoma kabisa. Lakini virusi vina affect software yaani ule mfumo wa maagizo(operating system). Hardware inakuwa safi tu. Ili simu irudie kufanya kazi sawasawa lazima kuondoa software yenye virusi na kuweka mpya iliyo safi. Ndicho kinachotokea.
     
Loading...