Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Sim card mpya ya Tigo

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kasigi, Apr 13, 2012.

  1. K

    Kasigi Senior Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 126
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwanzo nilikuwa ninatumia internet ya tigo kwenye simu yangu nokia 3110 bila matatizo ila nikapoteza sim kad hiyo na kununua nyingne, ila hii mpya nikitaka kuingia net inaniambia 'Packet data conection not available' je kila sim card mpya lazma uinstall configuration mpya? Kama ndivyo naomba mnisaidie jinsi ya kufanya kwamaana nmetuma ujumbe wa kwenda 500 kimya, ujumbe wa kwenda 15006 kimya, nimepiga simu wananiambia ombi lako linashughulikiwa lakin hakuna kinachoendelea.
     
  2. Isaac Chikoma

    Isaac Chikoma JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tafuta line ya mtu mwingine ambayo haijatumika kuomba settings,weka kwenye simu yako,omba settings,,namba 15006,wakituma save,rudishia line yako.
     
  3. K

    Kasigi Senior Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 126
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    line nyingine zinakubali hata bila setting, nikiweka kwa juu inaonyesha alama ya E au samtym G. But hii mpya nikiweka haionyeshi hizo alama na nikiingia net haitak
     
  4. Officer2009

    Officer2009 JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 526
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Kwani lazima utumie Tgo? Kwanza internet tgo ni bei ghali. Hamia airtel.
     
  5. Isaac Chikoma

    Isaac Chikoma JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    renew hiyo line,itakuwa rahisi.
     
  6. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,670
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    Mkuu una mahaba na tigo.
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ingia hapa utasaidia na CC ya tigo via FB www.facebook.com/tigotanzania
     
  8. tumlack

    tumlack JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 684
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wew weka person config thn pocket data set when available..sio lain ya tgo hapo cm yko tu.
     
Loading...