Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada- Siku ya Eid El-Hajj

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Samat, Nov 16, 2010.

  1. S

    Samat Member

    #1
    Nov 16, 2010
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana Jamii, Nimekuwa na tatizo kubwa katika kutafakuri na kupambanua juu ya Siku hii Ya Eid Al- Hajj, mimi ni muislam ila nashindwa kuelewa kwanini Eid hii inasherehekewa siku mbili tofauti hapa tanzania? Maana kuna watu wanaochinja,(hata nchi jirani za wenzetu leo wanachinja) na ndio maana hasa ya Eid El Hajj, sasa kwanini wengine waoge siku inayofuata, Je tunakwenda sawa na maana ya Eid El Hajj?? Naomba msaada wa kuelewa plizz
     
  2. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Idd el adha au Eid el hajj ni kisimamo cha Arafa na Afara inasimamwa sehemu moja tu Duniani na ilikuwa jana sawa na tarehe na siku ya pili baada ya kisimamo cha arafa siku ya pili ni eid ila hapa kwetu haya mambo yanaendeshwa kisiasa zaidi kwahiyo eid el hajj ni leo ila mapumziko kiserikali ni kesho. Allah kwenye kitabu chake kitukufu hakusema kuleni eid el haj kwa kuuona mwezi amesema kuleni eid baada ya arafa.

    Nipo tayari kusahihishwa na wenye kujua zaidi.
     
  3. J

    Jafar JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nadhani hii "thread" inafaa sana kule kwenye mambo ya kidini. Hapa tunaogopa kusingiziwa kukashifu mtu.
     
  4. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wamerusha mawe lini? Au wamempiga shetani lini?
    Kama jana basi leo sikukuu
     
  5. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Jana mkuu
     
  6. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #6
    Nov 16, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Bora unyamaze maana kutatunza heshima yako.
     
  7. B

    Bull JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo bendera yako ya chadema unafahamika ni mlokole, sio lazima uwe nigative kwa kila kitu, kama huna cha kuchangia basi angalau soma ujifunze
     
  8. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #8
    Nov 17, 2010
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani hii iende kwenye dini wengine tunakula mboga saa hizi (yule mbuzi white)....
     
  9. October

    October JF-Expert Member

    #9
    Nov 17, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 2,147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwani kakosea nini kuliza swali? Kwani ni siri kwamba mawe hurushwa ili kumponda shetani kila waendapo kuhiji?

    Huyu Sheitwani anaekaa kule kwenye jiwe jeusi inakuaje hafi licha ya kupondwa mawe kila mwaka?


     
  10. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #10
    Nov 17, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Elimu kidogo Arafa ndo nini
    Kule algeria jama wamekula Eid tarehe 16 ie jne
     
  11. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #11
    Nov 17, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    :crazy::A S 114::laser::boom::scared:
     
  12. Nsame

    Nsame JF-Expert Member

    #12
    Oct 4, 2014
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 431
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Mwenzenu anauliza kuhusu eid mnambadilishia mara kutupa mawe mara jiwe jeusi yaani hata mnachojadili hamkijui ushabikiushabiki tu!!!!!?
     
Loading...