Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada, sijuwi nimekutwa na nini?

Discussion in 'JF Doctor' started by Going Concern, May 26, 2012.

  1. Going Concern

    Going Concern JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 927
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 60
    nakama wiki hivi niliku naisi nakama tonsezi, nikaenda pharmacy nikapata dawa, lakini this time nikiwa nameza chakula naisi maumivu chini ya koo maeneo ya kifuani, naogopa kweli, naombeni msaada wenu doctors, leo ni kama siku ya pili,
    mungu awazidishie
     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nenda hospitali, magonjwa mengine mpaka dokta akutazame.
     
  3. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sikusapoti pale ulipoenda pharmacy ni bora ungeenda kuonana na daktari ndo angejua nini kinakusumbua kuna uwezekano kabisa ukawa na (sore throat)ambayo inahitaji antibiotic nzuri na ipo haraka lakini watu wa phamasi awajui kutibu
     
  4. d

    dkn Senior Member

    #4
    May 26, 2012
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 130
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Inategemea labda una tonsillitis ambazo zinatibika kwa antibiotics na watu wa pharmacy watakupa antibiotics za broad spectrum mara nyingine si effective. Nenda kwa daktari kwa ushauri zaidi na kama uko mbali na hospital jaribu Penicillin V ambazo zinapatikana pharmacy zitakusaidia mara moja (huwa natumia hizo na kupata nafuu haraka) ila pia hakikisha hutumii vinywaji vya baridi sana.
     
  5. Going Concern

    Going Concern JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 927
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 60
    mungu amzidishie yeyote yule aliyepoteza muda wake kuni advice, asanteni sana.
     
  6. nilkarish

    nilkarish Member

    #6
    May 26, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nahisi umepata infection (mambukizi) kwenye kifua, nenda hospital utapewa antibiotic. utapona inahsaALLAH
     
Loading...