Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada.sijui huu ni ugonjwa gan?

Discussion in 'JF Doctor' started by cuchi, Oct 3, 2012.

  1. cuchi

    cuchi JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 219
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    habari zenu,nina tatizo la kutoa harufu na kutoka na utando mweupe sehemu nyeti,nimejitahidi kutumia tiba mbalimbali ila napona hlf baada ya muda hali inajirudia tena.nisaidie sina raha
     
  2. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,513
    Likes Received: 3,842
    Trophy Points: 280
    we ni wa kike au kiume?
     
  3. cuchi

    cuchi JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 219
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    wa kike
     
  4. O-man

    O-man JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mimi siyo dakitari lakini usafi unaplay role kubwa hapa. Hakisha baada ya kuoga unakaausha kabisa hizo sehemu zako. Hii isiwe zima moto, ijenge tabia hiyo. Kingine ni nguo ya ndani iwe ni ya pamba na siyo vinginevyo. Pole mkuu, natumai maono haya yatakusaidia.
     
  5. cuchi

    cuchi JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 219
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    asante ila mbona kama swala la usafi najitahidi sana yaan hta sielewi chanzo ni nin?
     
  6. n

    ndagabwene Member

    #6
    Oct 3, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole dada sana.Unatatizo la fungus na sio kitu kingine.hata kama u msafi kiasi gani haliwezi kisha mapema kama ujagundua njia mbadala ya kuondokana na hilo tatizo na kwa vile wewe ni wa kike basi nahisi utakuwa unajisikia vibaya sana.Kuna dawa za asili z kupambana na bacteria kama hao moja kwa moja na ujisikie mkamilifu tena,naomba usiogope kuwasiliana nami ili tuongee ana kwa ana kupitia namba hizo:0657117377/0762395110.Nitakuwa na muda siku ya kesho na keshokutwa kuanzia saa kmi jioni.karibu sana
     
  7. m

    mujitahid Member

    #7
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 28, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    japo hujataja umri mostl inaweza kuwa fungus,trichomoniasis au bacteria vaginosis ambayo ndi very common hii kam upo sexual active,au unajisafisha sana kwa vidole au kama unavuta sigara japo mara nyingi watu wantibu fungus bt inawezekana una aina hii so jaribu kwenda hospital uonane na gyncologist na sio despensiries na pia usitumie tu dawa nyumban mwwnyewe
     
  8. cuchi

    cuchi JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 219
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Asante ntakutafuta
     
Loading...