Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada : Sheria gani inayofanya kazi kwa hili.......?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by only83, Mar 30, 2011.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    WanaJF naomba kujua kuna sheria gani katika katiba inayozuhia watu kuweka wimbo wa Taifa kama Ringtone...?
     
  2. LUSAJO L.M.

    LUSAJO L.M. JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kazi ipo.
     
Loading...