Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada sheli: Nijiandaeje kwa masters nje?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mutisya mutambu, Nov 25, 2010.

  1. mutisya mutambu

    mutisya mutambu Senior Member

    #1
    Nov 25, 2010
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    ndugu zanguni,naomba msaada wenu wa mawazo,sasa ni mwanafunzi wa telecommunications engineering mwaka wa pili,kozi ya miaka minne,nina nia ya
    kuja kusoma masters baada tu ya kumaliza hapa,nianze kujiandaa kwa yepi sasa au bado mapema?
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,970
    Likes Received: 1,111
    Trophy Points: 280
    anza course ya Communication skill, na uijue vizuri lugha ya Malkia
     
  3. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2010
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    mr hata daraja hujaruka umeanza mipango ya mbali kihivyo.
    maliza kwanza ulicho nacho mkononi
     
  4. m

    mamakunda JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2010
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama utahitaji kupata Scholarship inatakiwa ujitahidi ufaulu vizuri sana, yaani upate GPA kubwa ndipo utaweza kupata scholarship. Vinginevyo kama mwenzetu una pesa utapata tu, Manake elimu nayo ni biashara siku hizi, kama unalipa pesa yako haitasumbua kabisa.
     
  5. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #5
    Dec 3, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu,
    Ukimaliza tu naomba unipe details zako (matokeo yako/degree certificate average yako ya mwaka mwisho iwe 60%), scholarship ipo lakini ujiandae kufanya double degree MSc na MTech Electrical Eng.
     
  6. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2010
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    waweza soma kama ilvyokuwa kipindi kileeeee....upo FORM TWO lakini sylabuss ya FORM SIX ushaimaliza tuishen...hahaaaa elimu ya kibongo hiyo!!:whoo:
     
  7. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #7
    Dec 3, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Angalia mwaka wa pili huo uupite vizuri zaidi ni GPA.
     
  8. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #8
    Dec 3, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,517
    Likes Received: 1,713
    Trophy Points: 280
    Master's degree ya fani ipi? Unataka kusoma katika mfumo upi wa elimu? UK? US/CANADA? SCANDINAVIA? NETHERLANDS/GERMANY? Utajisomesha au utatafuta ufadhili? Na baada ya kusoma,ka ni nje,una mpango wa kurudi TZ au utazamia? Ukijibu haya,then ndo nitakusaidia.
     
  9. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #9
    Dec 3, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Bhebhe nyandaigobheko! msaidiage ng'wanangwa ng'wene.
     
  10. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #10
    Dec 3, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160

    Mh hii kali unanikumbusha enzi za "MAKUMAKU"
     
Loading...