Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Scholarship

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mtoto wa Mkulima, Nov 23, 2007.

  1. Mtoto wa Mkulima

    Mtoto wa Mkulima JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2007
    Joined: Apr 12, 2007
    Messages: 690
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wakuu habarini za asubuhi? natumaini mko poa kaisa. EE bwana wana JF naombeni msaada wa informations. Naombeni kama kunamtu yeyote mwenye taarifa za namna ya kupata scholarship ya MA iwe kule nyumbani Tz au nnje ya nchi naomba anisaidie. Scholarship yenyewe ikiwa ya Uchumi releted itakuwa bomba sana. Nitashukuru sana wakuu.
     
  2. n

    nyau Member

    #2
    Nov 23, 2007
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 28
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
  3. Bowbow

    Bowbow JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2007
    Joined: Oct 20, 2007
    Messages: 545
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  4. Kitia

    Kitia JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2007
    Joined: Dec 2, 2006
    Messages: 409
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
  5. Kitia

    Kitia JF-Expert Member

    #5
    Dec 27, 2007
    Joined: Dec 2, 2006
    Messages: 409
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
  6. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2007
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Vipi?

    Kopi ya BOT report haijapatikana? Au ipo waungwana mnasubiri pazuri pa kuianika?
     
  7. M

    Mtu JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2007
    Joined: Feb 10, 2007
    Messages: 472
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Watu hawajashtukia elimu ya Ufini bure,kimbembe kinakuja uwe na Euro 6000 uiweke katika benki zao(?) kama hela ya matumizi.
    Mkuu Hii nayo ni ya mlengo huo?
     
  8. mashoo

    mashoo Member

    #8
    Dec 28, 2007
    Joined: Jul 25, 2007
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanatumia lugha gani ufini kama medium of Instruction, English au finnish?
     
  9. N

    Ngereja JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2007
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 796
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
  10. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2007
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Wakubwa
    kwakuwa fani yangu ni sanaa
    nadhani kuna member anazo infos za programme za sanaa abroad maana nchini humu hakuna skolaship za art.
    nazisaka kufa na kupona hivyo naomba msaada wenu
    (still in fungate)
     
  11. N

    Ngereja JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2007
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 796
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Msanii,
    Angalia hiyo link ya eu. ina programme zaidi ya 100 katika fani zote, Sayansi, uchumi,sheria, Computer, Agriculture , Technolojia nk. Have time to go through the website and you will find one that suites you most
     
  12. N

    Ngereja JF-Expert Member

    #12
    Dec 28, 2007
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 796
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Msanii,
    Fuatilia hiyo link ya eu, kuna scholarship kwa fani zote Sayansi, art, ICT, etc
     
  13. Bowbow

    Bowbow JF-Expert Member

    #13
    Dec 28, 2007
    Joined: Oct 20, 2007
    Messages: 545
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Labda kuwasaidia wengine wote. Sweden, Finland na nadhani Norway(sina uhakika100% kwa Norway, Shule ni Bure kwanzia high school to Masters hivyo ukienda kwenye website zao mfano www.studyinsweden.se utaweza kufanya application moja kwa vyuo 8 na course 8 tofauti kazi kwenu
     
  14. N

    Ngereja JF-Expert Member

    #14
    Dec 28, 2007
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 796
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Nadhani tatizo ni namna ya kupata pesa kwa ajili ya kukidhi gharama za kuishi kama vile kulipia malazi, chakula na usafiri pamoja na viandika/viandikwa. Vinginevyo no tuition fee. Hata Ujerumani hakuna tuition fee. ila unatakiwa uwe na uwezo wa kumudu gharama za kuishi tu ambazo kwa wastani ni kati ya Euro 600-1000. Kusema kweli hii ni nafuu sana ukilinganisha na Uingereza ampapo tuition fee pekee ni kati ya Pound 9,000 hadi 14, 000 kwa mwaka na bado hujaongeza daily expenses ambazo ni kati ya Pound 600 - 1000 kwa mwezi.
     
  15. Kitia

    Kitia JF-Expert Member

    #15
    Dec 28, 2007
    Joined: Dec 2, 2006
    Messages: 409
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jibu Kwa Mtu na Mashoo: Kinachotakiwa ni kuonyesha proof of funds, sio lazima uwe nazo zako. Wanachofanya wanafunzi wengi huku ni kuchangiana, pesa zikitimia unaweka bank, halafu unaonyesha bank statement. Baada ya hapo unawarudishia waliokukopesha pesa zao. Halafu pia njia nyingine kama utaonyesha ushahidi kuwa unafanya kazi kwa kuonyesha pay slips za mishahara, hizo zinakubalika pia. Hizo shule nyingi hufundisha kwa kiingereza. Ni wengi tu wamesoma na kupata Ph.D zao hapa.
     
  16. K

    KakindoMaster JF-Expert Member

    #16
    Dec 28, 2007
    Joined: Dec 5, 2006
    Messages: 1,260
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu heshima Mbele

    Katika usanii hujasema haswa unataka kozi gani ktk sanaa na kiwango kipi cha elimu.
     
  17. PainKiller

    PainKiller Content Manager Staff Member

    #17
    Dec 28, 2007
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Useful thread, Thank you all!!
     
  18. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #18
    Dec 28, 2007
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Mie nachukua nafasi hii kuchukua challenge hii na kutangaza scholarship ya $ 1500 mwaka wa kwanza kwa mwanafunzi wa kike kutoka vijijini (sio Dar-es-salaaam) anayequalify kusoma Computer Science katika Chuo Cha Elimu ya Juu Tanzania.

    Niungeni mkono washikadau wa nchi.
     
  19. O

    Ogah JF-Expert Member

    #19
    Dec 29, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ndg Pundit na wengine hapo juu

    Natoa pongezi nyingi kwenu kwa uzalendo mnaouonyesha wa kusaidia Watanzania wenzetu kwa hali na mali

    keep up the spirit na Mola akuzidishieni
     
  20. M

    Mtu JF-Expert Member

    #20
    Dec 29, 2007
    Joined: Feb 10, 2007
    Messages: 472
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Thanks kitia.Kwa maelezo yako ni kipindi mwanafunzi huyo atakuwa tayari yuko Ufini,mfano sasa mtu yuko tanzania na kapata chuo huko na najua ili kupata Visa inabidi uonyeshe bank statement ya hiyo Euro 6000.Hapo ndio ngoma kwa watanzania na kuona ni ngumu kwao kuona kama elimu ie ya bure.

    Jamaa wangu mmoja alipata shule huko lakini alishindwa kwa sababu ya hio proof ya Euro 6000,labda kama sijakupata hapo
     
Loading...