Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MSAADA:satalite frequencies za MLIMANI tv na TUMAINI tv

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Sugar wa Ukweli, May 16, 2010.

  1. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #1
    May 16, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari waungwana,ninaomba msaada wa satalite frequencies na symbol rate za Mlimani tv na Tumaini tv,kama kuna mtu anazijua anisaidie!,natanguliza shukrani!
     
  2. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #2
    May 16, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mlimani TV nadhani bado hawajaanza kurusha matangazo yao kwa nyia ya satellite, Tumain TV bado hawajaanza wako mbioni kufanya hivyo.
     
  3. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks CathbertL for your time!
     
Loading...