Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada Research Proposal title undergraduate...

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mwl Mkwaya, Oct 11, 2012.

  1. Mwl Mkwaya

    Mwl Mkwaya Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Naomba msaada wa simple Research Proposal title hata kama mtu anayo na research kamili yake sio mbaya nipate muongozo ...BA Education
    NB:I hate Copy and Paste
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Acha ukilaza, nenda library ukasome uunde/utunge title yako mwenyewe! Hiyo unayoomba unataka ukabandike jina lako mwenyewe juu yake halafu u-submit?
    Bora hatujui chuo unachosoma!
     
  3. K

    KITEKSORO Senior Member

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 25, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Sasa Mwl. Mkwaya ushasema simple research proposal sasa msaada wa nini tena? We mwal. wa nini kwani? Kwaya? Then hata kama mtu angetaka kukusaidia sasa proposal ihusu nini maana hujataja hata research area yako.
     
  4. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 1,894
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Unasoma kozi gani? Ungependelea kutafiti kuhusiana na nini? Research Proposal Title ni nini? Una maana Research Title? Una muda gani wa kufanya hiyo research? Jieleze vizuri kama msomi...
     
  5. Mwl Mkwaya

    Mwl Mkwaya Member

    #5
    Oct 11, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nimepeleka title kama 10 zote zinapanguliwa, ndo labda nauliza msaada walionitangua research imbayo easy to be done ambayo iwe relevant na jamii yoyote ya tanzania, mada yoyote inaruhusiwa..
     
  6. K

    Kolero JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2010
    Messages: 490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu katika Field ipi ili tuangalie jinsi ya kukusaidia, maana huonyeshi unataka katika nyanja gani hiyo Simple Research Proposal title ijikite. Niko tayari kukusaidia.
     
  7. Mwl Mkwaya

    Mwl Mkwaya Member

    #7
    Oct 11, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    BAED, utafiti juu ya masuala yoyote yanayohusu jamii, labda vijana na ukimwi,tumepewa uhuru wa kufanya utafiti mada yoyote niwezayo! Yeah nna maana ya research title, kwanza inahitajika proposal, kabla mwezi 12 proposal iwe tayari, research kabla Feb 2013...
    Sooth umenipata!
     
  8. M

    Moony JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    we mjita gani hata hujui unachosoma? aibu sana hata topic inakushinda/ OK LABDA INAWEZEKANA, hata hujui ni eneo gani ungetaka kutafiti?
     
  9. k

    kapongoliso JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,046
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Wewe kilaza ebu ongea na supervise uone mnaendaje, leo unanunua proposal, kazi utanunua, kutakuwa na productivity hapo? We kilaza utaweza kushindana na Wakenya kwenye labour ndani ya Jumuiya ya EA ebu acheni kutuhaibisha, kunjua msuli dogo usilete useule wako hapa. (Seule ni mvivumvivu kwa vocabulary ya JKT)
     
  10. Mwl Mkwaya

    Mwl Mkwaya Member

    #10
    Oct 11, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nachukua EDUCATION, just tunatakiwa tufanye research ya chochote juu ya masuala ya kijamii, kila title inakataliwa so nipo dilema tu..kila idea ninayo ipanga nikiangalia mbele naona research yake inakuwa ngumu
     
  11. Mwl Mkwaya

    Mwl Mkwaya Member

    #11
    Oct 11, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nimepeleka title kama 10 zote naambiwa zimewahi kufanywa! I just need suggestions on titles, ambayo itadeal na jamii..just title
     
  12. Mwl Mkwaya

    Mwl Mkwaya Member

    #12
    Oct 11, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kuuliza si ujinga...!! Najua JF kuna wasomi na kina sie wazembe! Nasoma Education...utafiti wangu unataka niiguse jamii na masuala yake vyovyote vile..if u can nisaidie...
     
  13. Manager

    Manager JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hicho chuo unachosoma hakina hata thesis/dissertations kwenye maktaba. Leta hizo 10 tukusaidie kunyoosha. Ila usiwaze wizi kabisa. Hautatoboa. Maana kuna plagiarism software siku hizi
     
  14. Chromium

    Chromium JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 597
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nakushauri hii nzuri na itatusaidia sana wenye kiu ya kujua chanzo hasa cha tatizo kama la kwako ni nini:

    The Inefficiency and Plagiarism of higher education researches: A case study of (bandika jina la chuo chako ambacho huenda ni TEKU) University
     
  15. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #15
    Oct 11, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Nyingine hii: 'Challenges facing Secondary school teachers in performing their duties'. A case study of ............chagua shule yeyote ya sekondari.
     
  16. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #16
    Oct 11, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Fanya research juu ya viwanda vya kutunga uongo
     
  17. Karikenye

    Karikenye JF-Expert Member

    #17
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SEULE = SELULE!!! According to Mgambo JKT.....
     
  18. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #18
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Research maana yake ni pamoja na kujua kutafuta research title, research references and how to documents. Kama hujui kutafuta title then anza sasa kujifunza ni fursa pekee ya kwako kuweza kuelewa. Siyo kukimbilia kwenye final stages!! All the best
     
  19. Mwl Mkwaya

    Mwl Mkwaya Member

    #19
    Oct 11, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Tanx buddy....!! I appriciate this...
     
  20. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #20
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Huyo anaekuambia title unazopeleka zimeshawahi kufanywa ni nani? Hebu nipe namba yake nimhoji maswali. Kama ni supervisor hajui 97% ya research title tunazochagua zimeshafanywa hapa duniani sisi ni kuendelea tu pale walipoishia. Anataka hiyo topic mpya uitoe wapi!mbinguni! Kazi mojawapo ya supervisor ni kukuchagulia topic mwambie akupe topic.

     
Loading...