Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Rais Kikwete na aina ya kufungua Champaigne...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tusker Bariiiidi, Jun 5, 2009.

  1. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Wadau Salaam! Nimeona picha ya Rais JK katika ukurasa wa mbele katika gazeti la Sauti ya watu Tanzania la leo tarehe 5 June 2009 akivunja chupa ya mvinyo kuashiria kuzindua kivuko kipya cha Mv.Magogoni katika hafla iliyofanyika eneo la Ferry,naomba wadau mnisaidie;Champaigne inavunjwa au inafunguliwa??
     
    Last edited: Jun 5, 2009
  2. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Wakati wa kuzindua meli mpya champagne huwa inavunjwa kwa kupigwa kwenye meli yenyewe. Tena isipovunjika inaleta bad luck.
    [​IMG]
     
  3. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2009
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mwanawane hii kali, hiyo imani ya bad luck nadhani ni kwa wazungu. Je sisi zamani tulipokuwa tunafungua jahazi jipya enzi za kale tulikuwa tunafanyaje? Au ndo mambo ya kuiga iga. Tudumishe utamaduni wa Mtanzania.:rolleyes:
     
  4. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2009
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nami pia niliiona picha. Nadhani muungwana alitakiwa avae gloves kwani kuna hatari chupa ingemkata mkononi, halafu ashindwe kusaini mikataba !!
     
  5. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Nashukuru Kang kwa maelezo hayo maana kwangu mimi ni MASHOGKHOLO MAGENI... Nikajua JK anapiga Ramli? Vp? Katika vitabu vya dini? Na kwa wale wanovunja nazi NJIA PANDA? Wadau nijuzeni??
     
  6. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Sisi si tunavunja nazi badala ya Champagne, ama?

    Au wadau watasema shirka?
     
  7. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha Shirka
     
  8. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2009
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ilitakiwa kuvunja nazi na mayai visa na kupakaza damu ya mbuzi aliyechinjwa kwa kukatwa au kupasuliwa tumbo akiwa hai, kisha kutupa nyama zote kwenye maji au baharini.
     
Loading...