Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada:procedures za kuuza vitunguu nairobi

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by Sanjally, Oct 2, 2012.

  1. S

    Sanjally Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wadau 2saidiane namna ya kuuza vitunguu nairobi,kama kuna mtu anafanya biashara hiyo au mwenye ideas kuhusu hiyo mambo.
     
  2. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    mkuu .... ukihitaji PP Mesh bags kwa ajili ya ku-pack vitunguu na agro-products tuwasiliane ... ni-pm
     
  3. K

    Kifarutz JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Habari za Buigiri? Gerald hajambo?
     
  4. S

    Sanjally Member

    #4
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ucjal mdizi,ka vp tupia namba yako ya cm hapo juu
     
  5. S

    Sanjally Member

    #5
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ushapotezana
     
  6. K

    Kifarutz JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Haha hha haaa kuna jamaa zangu wapo Dodoma wanalima vitunguu walikuwa wanatafuta soko Nairobi nikajua wewe ni mmoja wao
     
  7. J

    JOHN MASSENZA Member

    #7
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    hicho kiyunguu kiko wapi? maana kuna wafanyabiashara wa Kenya wanaokuja kununua vitunguu Tz, na kama unataka kusafirisha mwenyewe...inabidi uwe vizuri kipesa...na uwe na mru unayewasiliana nae (Dalali/ au trader) huko Nairobi..othewise itakusumbua..kwa msaada zaidi tuwasiliane au wacheki jamaa wa Farm Concern International..
     
Loading...