Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada plzzz. nimetishia kuua

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by loid, Mar 16, 2012.

  1. l

    loid Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    wiki tatu zilizopita niligundua kuwepo kwa uhusiano wa kimapenzi kati ya mschana mmoja na mchumba wangu ambae tulikuwa kwenye maandalizi ya harusi yetu mwezi wa 8. niiliumia sanaaaaaaaa. nilimtukana huyo mschana pamoja na wazazi wake na hata kufikia hatua ya kumwambia '' NITAMUUA'' wazazi wa huyo mschana walichukulia kwa uzito hilo swala na kulipeleka police. sasa hv nimeachana na mchumba wangu, hajui nilipo ila wananipigia sm kuniambia nijisalimishe police kwa kutishia kuua. nisaidieni mwenzeni sina uwezo wa kuua, niliongozwa na hasira kutamka yale maneno. naogopa coz nilituma sms na bado wamezihifadhi. ETI HATIMA YANGU NI NINI KATIKA SWALA HILI? MSAADA TAFADHARI
     
  2. paty

    paty JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    aaaaaaaaaaaaaaaaaaaah, Jitayarishe kunyea ndooo , walahi tena, utakoma, cha kufanya watafute private, kwa kutumia influential people ili wasaidie kuongea na hao wazee mambo yaishie nyumbani
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Sasa hivi mtukane na kumtishia kumuua mchumba wako. Ili wakiungana waoane kwa kufarijiana afu wewe wakuache uje usake mchuchu huku jf, wamejaa kibao!
     
  4. mka

    mka JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 318
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kama police wanakutafuta huna budi kujisalimisha kituoni. Kosa la kutishia kuua lina dhamana ukikamatwa utapata dhamana. Siku nyingine usitume sms za kutishia maisha ndio ushahidi wenyewe huo.
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yaani unatishia kuua kwa ajili ya mwanaume?? Ulimi umekiponza kichwa, ukume.
    Ndo maana mimi sijui kupenda na sitapenda kamwe.
     
  6. l

    loid Member

    #6
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    hasira ndo ziliniponza. 2 ila nimejifunza
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ukienda kunyea debe gerezani ndo utakuwa umejifunza miaka ya sasa sio ya kugombania mwanamke/mwanaume
     
  8. l

    loid Member

    #8
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    badala ya kunishauri mwaniponda. hivi mshawahi penda nyie???????????????
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    hiihihiiii unadhani wewe wa kwanza kupenda? Na hautokuwa wa mwisho.....

    Anyway kama umeamua kujifichajifiche mwaka mzima hadi wasahau, la tafuta watu wazima wakaongee nao
     
Loading...