Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada plzz:kwa mwenye unlocking keys za e.tv!!naziomba plzzz!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by richy17, May 6, 2012.

  1. r

    richy17 Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    e.tv imekuwa scrambled channel kwa muda sasa..nimesikia kuna watu wana unlocking keys zake kupitia viaccess1..plz mwenye unlocking keys zake au za channel yoyote atupie hapa!!!
     
  2. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    wataalam wanakuja sahv,wametoka kidogo wameenda msalani
     
  3. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    hamna jinsi now, sasa hivi ni tofauti na zamani ambapo ulikuwa unaweza weka code tu ku unlock it
     
  4. mgeni3

    mgeni3 JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Jun 4, 2010
    Messages: 231
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nunueni dreambox, openbox decoders hii ki2 ni ya linux unaupdate 2 mambo ikibadilika
     
  5. +255

    +255 JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,732
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    richy17 Unatumia receiver aina gani? Mi ninatumia Gulf Star, ikipotea ninavyofanya ni kubonyeza "MENU" af andika 5725 haraka utaona kuna program nyingine inaongezeka na chan e yenyewe inarudi.. Ukifanikiwa utanipa feedback
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. r

    richy17 Member

    #6
    May 8, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    natumia hyo gulf star lakini inakataa bado...nifanyeje???
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. r

    richy17 Member

    #7
    May 8, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    inauzwa shs ngapi mkuu???
     
  8. mgeni3

    mgeni3 JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2012
    Joined: Jun 4, 2010
    Messages: 231
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    350,000/= Tsh, inakamata za dstv zote kila baada ya siku 25 wanatoa update mpya ya software yake... Kazi yko inkuwa kuupdate 2 ili incase ziko scrambed yenyewe ina unscrambe.
     
  9. K

    KISWAHILI Member

    #9
    May 8, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Toeni maujanja!inakaribia mwaka sijaangalia WWE
     
  10. Capital

    Capital JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 962
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    nunua dstv, utapata frustration bure. e.tv ni chanel 144
     
  11. K

    KISWAHILI Member

    #11
    May 8, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanauzaje pamoja na malipo yao kwa mwezi@capital
     
  12. +255

    +255 JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,732
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160

    richy17 Kwani we unafanyaje? Ukisha press menu we bonyeza tu hz namba fasta, hauzita display wakati una press..Kuna program itaongezeka upande wa kulia mwisho imeandikwa CODE EDIT, af exit chan itarudi ynyewe
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Shark's Style

    Shark's Style Senior Member

    #13
    May 8, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 185
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Nasie ambao hatutumii madish inakuwaje manake wengine tunatumia terestial microwaves by means of having digital tv set(Flat screen 42"). ambayo inaweza kukamata digital channel mojakwamoja bila kuwa na haja ya decoda wala dish? Nauliza coz ipo mbali ningekuwa karibu ninge try moja kwa moja.
     
  14. r

    richy17 Member

    #14
    May 8, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    i dont know kwanini haitaki kurudi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. r

    richy17 Member

    #15
    May 8, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kwa Dar nazipata sehemu gani mkuu?? na zina guarantee??
     
  16. bille

    bille Member

    #16
    May 9, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani habarini,
    mniamie hizi tv za digital kwa ss unaweza kutumia bila dishi na ukapata channel zote za free to air
    au ndio mpaka tusubiri mwakani?
     
  17. r

    richy17 Member

    #17
    May 9, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    huwezi pata channel zote za free to air bila dish...cha zaid utapata local tv stations unless unatumia cable
     
  18. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #18
    May 9, 2012
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kitaalamu na kuondoka utata ulibidi useme hiyo e.tz unaipata kwenye sattelite gani? angle gani? maana haipatikani kwenye satellite moja. ni station moja lakini inarushwa kwenye satellite tofauti. kama unakusudia ile ya intelsat 7/10 68.5E ile ina encryption ya nagravision 3 na wala sio viaccess1. ambayo crack yake mpaka sasa sijasikia kama tayari. ila kuna satelite ya mp4 ambayo degree zake nimezisahau inapatikana bure bila ya encryption.
    weka wazi
     
  19. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #19
    May 9, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Sasa umesahau sasa umetusaidia nini??
     
  20. K

    KISWAHILI Member

    #20
    May 9, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkubwa tupia maelekezo ya hatua kwa hatua ili niingize sasa hiv@PAJE
     
Loading...