Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada plz..

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by NeyB, Oct 23, 2012.

  1. NeyB

    NeyB Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 20, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 3
    Naomba nsaidiwe ktk hili,binafsi yng halijawah kunikuta since nianze kuomba kazi na kufanya baadhi ya tempo jobs..ni hivi: Recently kuna kazi ya research assistant ktk NGO moja hapa dsm which is US funded:nimeapply jana,leo nimepata email ya job description,muda wa project yote,payments na kila kitu...Sasa ambacho kimenshangaza,maybe me nmeshtuka na kushangaa sab sijawah kukutana nacho, labda wenzangu mnaweza kunsaidia: "Nmeambiwa kuna training ya siku saba, hafu kuna malipo ya training each day, ila We are required to pay 10,000 kwanza ktk M-PESA ya huyo Director kaweka Namba yake ya M-PPESA, tunalipa kwanza ndo tunaenda kuhudhuria training kwa ajili ya kazi. Binafsi yng kwa uzoefu wanguuuu woooteee cjwah kuambiwa nichangie chochote nkiapply kazi nasubir kuitwa,naanza training, nafanya kazi, nachukua changu basi..habari ya kulipia training ndo nianze kazi cjawah kukutana nayo...Maybe wenzangu mnaweza kunsaidia...
     
  2. M

    MKUU WA KAYA Senior Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nenda karipoti polisi ,mwizi mkubwa huyo..
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    utapeli dot com huo na itabidi umuulize hiyo 10K ni refunded or not maana huo ni wizi wakweupe pe taja kabisa ni ngo ipi maana kuna sehemu mbili za assistant research..
     
  4. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Ukisikia paaaaa ujue imekukosa.................!!kimbia fasta kabla hujatapeliwa msimbazi lol
     
  5. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ukisubiri kuona manyoya shauri yako,hiyo inatosha kukufanya ukimbie mbaya.:thinking:
     
  6. c

    chigwiye JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 353
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahaaa! umeapply jana, leo umetumiwa terms fo engagement. shiiiiiiit, kimbiaaaa
     
  7. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,674
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    sijui nisemeje, hapa kuna wizi, kama vipi nenda ofisini kwao.................
     
  8. S

    Sukula JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    kimbia ndg huo ni utapeli wa waziwazi tena km vp weka na jina la kampuni kbs.
     
  9. N

    Nyakwec's Bro JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Matapeli hao kaka achana nao mtaenda kweli mtapigishwa training ya hizo siku 7 halafu,watawaambia acheni namba zenu za simu mtaitwa,utasubiri hiyo simu paka kesho ndy umeshaliwa hivyo.Kuna kijana hapa ameliwa hivyo amemaliza chuo mwaka huu hata cheti hana anajifanya amepanic eti anataka kazi za harakaharaka ndy yakamkuta hayo amepigwa tsh.60000 hadi sasa hivi miezi 2 imepita anasubiri simu kuitwa kwenye kazi!...
     
  10. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wewe tayar ushanusurika, coz umekuwa mjanja akaja hapa. wenzie weahaliwa hapo ujue!!!

    hebu tutajio hiyo NGO ili tuitambue km ya kitapeli rasmi
     
  11. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,635
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    Kekundu.
     
  12. SIOMIMI

    SIOMIMI JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 320
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Hi kwa wote, mi ni mgeni katika safu hii but hilo jambo limewahi nikuta kuna watu wanaitwa brac walinipigia simu wakaniambia niwatumie pesa kwenye M-pesa ndo napata kazi niliwatumia lakini kiukweli ni wezi tu hawana lolote hao kuwa makini
     
  13. mkandaboy

    mkandaboy JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    .....muliiiiiikaaa mwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiz!!!
     
  14. m

    mishmimi Member

    #14
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka limekukuta kama mimi wangu usiapply wez hao bana.
     
  15. NeyB

    NeyB Member

    #15
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 20, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 3
    Nimewashtukia mwenzangu...akhuuuu
     
  16. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133
    NeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeY B, huo wizi wa mchana kabisa achana naye.:glasses-nerdy:
     
  17. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kuna mdau mwingine alishawahi kulalamika hapa kuwa Brac ni wezi akapingwa kwa nguvu zote na mfanyakazi wa brac ambaye ni member huku jf Anna pita
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...