Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada plz.....

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by tabibumtaratibu, Jun 10, 2012.

  1. tabibumtaratibu

    tabibumtaratibu JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 2,177
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Jina la chet cha kuzaliwa ni tofaut na nnalo 2mia shule.Na nahitajika kuambatanisha hicho chet ktk form ya mkopo.Issack>isack je kuna shida?
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,844
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Nyie mnaonunua vyeti ndo tunawatafuta.
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    nenda hakuna shida ila kama hujiamini ni bora upeleke rita watakubadilishia jina la cheti chako..
     
  4. tabibumtaratibu

    tabibumtaratibu JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2012
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 2,177
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    asante mkuu
     
Loading...