Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada plz

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Nyakwaratony, May 17, 2012.

  1. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 567
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hali zenu wanaJf

    naomba kusaidwa kitu, kuna mtu kafungua account ya fb kwa jina langu na friend wake m1 ni mtu wa karibu sana kwangu. mimi sipo fb ila kuna watu wananambia kuwa kuna mtu anatumia jina langu. pia nina wasiwasi anaweza kuniharibia. je ni jinsi gani naweza kuhack ile account?ama kuifunga
     
  2. k

    khalids19 Senior Member

    #2
    May 17, 2012
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ok a bit offtopic:) OYAAAAAAAAAAAAAAAaaaaaa mazeee wako wapi?wataalamu vipi?tangu 12th may mbaka leo hamuonekani?
     
  3. J

    JOSEPH JOEL Member

    #3
    May 19, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona rahisi sana, fungua fb tembelea wall ya huyo mjafanja user mwenye jina kama lako utaona sehem imeandikwa REPORT THIS USER check option zake na ufate steps utablock ww, au fungua fb find e mail aliyo2mia jamaa ksign up fb then ikope pemben halaf kama hujui vile na ww sign up fb by using the same e mail fb watakwambia e mail ime2mika xo COMMAND itamuacha yeye itakusoma wewe xo jamaa akiingia itakataa coz hamfanani password, am sor unajua DOS COMMAND?
     
Loading...