Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada plz

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Osaba, Aug 28, 2011.

  1. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Kuna hii desktop aina ya fujitsu nikitaka kuiformat nikiweka cd nikiirestart inatoa msg kama kawaida ya press any key to boot from cd tatizo linakuja vipi kila nikibonyeza button yeyote hairespond lakini keyboard ni nzima kwani nikiselect kwenye bios setup inafanya kazi vizuri tu tatizo ni nini wadau maana kichwa kinaniuma sana
     
  2. Kahtan Ahmed

    Kahtan Ahmed JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    tumia keybord ya ps2 na usitumie usb
     
  3. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    ya usb sio mbovu inafanya kazi
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,081
    Likes Received: 568
    Trophy Points: 280
    Mkuu usiwe mbishi,tumia ps2 ndo itawork hapo, mie mwenyewe natumia hiyo hiyo Siemens fijstu...

     
  5. Kahtan Ahmed

    Kahtan Ahmed JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    mkuu ishu ni kwamba hiyo computer yako ni tolea la nyuma kidogo so innovation ya usb ilikua bado ila inafanya kazi fresh lakini huwezi kuboot trust me then unambie keybord za ps2 ni 5000 tu nunua uone kama itakataa
     
  6. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    USB inakuwa haipo suported wakati PC inaboot kwenye PC za zamani, tafuta keyboard ya kizamani kama walivyoshauri. Ukishapata PS2 keyboard ingia BIOS kunaweza kukawa na sehemu ya ku enable USB wakati wa booting pia angalia kama kuna BIOS update kutoka kwa manufacturer wako.
     
  7. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Nimekusoma mkuu
     
Loading...