Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada plz

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jino kwa jino, Jan 25, 2011.

  1. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    avator(picha) yangu haitokei plz jinsi ya kuiweka naomba munikumbushe kwa anaejua
    asanteni sana
     
Loading...