Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada plz; zuia hii abortion!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Paddy, Jan 28, 2012.

  1. Paddy

    Paddy JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 248
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Habari zenu wana MMU!

    Kuna binti rafiki yangu nimeonana nae jana anasema ana mimba ya miezi mitatu na jamaa yake hana mpango nae na kashakimbia bongo hii. Yeye anasema hawezi kurudia makosa aliyowahi yafanya mama yake miaka hiyo alipomzaa yeye hivyo hiyo mimba lazima itoke.

    Pia anasema huyo mtoto hawezi kumpenda na mama yake hana kipato cha uhakika kwa sasa. Mama yake pia ni mkali sana atamfukuza nyumbani akijua na yeye hana pa kwenda.

    Ndugu zangu wapenda maisha tunaweza kuzuia hii mimba ambayo imepangwa KUTOLEWA IFIKAPO JUMATATU? Doctor ameshapatikana na kapewa advance ya kutosha. Wale wote ma pro-life tusaidiane ktk hili. Mi binafsi naumia sana kwa mauaji haya yanayoenda kutokea.

    Hints:
    1. Ashawahi taka kunywa sumu akaghairi
    2. Doctor aliyekubali ni wa ile ile hospitali maarufu kwa abortion bongo - Mwananyamala.
    3. Kama umeguswa, nini kifanyike?
     
  2. v

    valid statement JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Mi siwezi mzuia. Ila nataka akitoa mimba wacha itoke na kizazi kabisa. Ili akikosa mtoto baadae na kila atakapoona hana mtoto akumbuke alitoa mimba ikatoka na uzazi.
     
  3. Paddy

    Paddy JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 248
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Usisahau pia kuwa hiyo mimba ni ya tangu mwezi wa kumi (miezi 3) inaweza ikamuondoa kabisa duniani akitoa. Anasema yuko tayari kufa, nilipoongea nae alitoa machozi kabisa.

    Mbali na yeye, tunaofahamu huu mpango ni mimi na rafiki yake wa kike ambaye ndo anaesuka deal la kutoa. Nitawezaje kuzuia hili?
     
  4. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwani Hali yake ya maisha alikua haijui alipokwenda kumvulia huyu bwana nguo bila kinga? Matangazo ya condom mpaka kwenye maguzo ya umeme kusoma hajui hata picha haoni? Mwambie asitoe mimba mama yake alimzaa yeye hakumua vp yeye a toe mimba?
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Ungeweza kumuoa wewe na kulea hiyo mimba (fuatilia hadithi ya mange kimambi, ndo maana anampaisha sana babu)
    Hongera kwa kuwa na moyo thabiti. All in all muambie anafanya kosa la mama yake kila siku, NGONO NZEMBE!!! Atatoa mimba ngapi kama anateremsha kyupi ovyo?
     
  6. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Lagaly, since alitaka ku commit suicide kama wakipatikana madaktari regstered 2 wanaweza kukata ushauri ikiwa ni ajili ya kuokowa hali ya kisakologia na uhai wa mwenye mimba. Hii ni sababu hata akizaa anaweza kufanya infanticide. GOODLUCK.
     
  7. Paddy

    Paddy JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 248
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Swali zuri hili, huyu binti ni kati ya wale kina dada ambao hawawezi kuwazuia wanaume kufanya wayatakayo. Yeye alikua anajua cku hiyo ni hatari akamwambia mtu wake, ila akalazimishwa kufanya mapenz bila yeye kushiriki. Thanks 4ur contribution
     
  8. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Good point. Thanks!
     
  9. Paddy

    Paddy JF-Expert Member

    #9
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 248
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mimi nimeoa tayari. Nitafuatilia hiyo story, thanks. Alishindwa kuzuia ngono zembe alilazimishwa na huyo bf.
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Jan 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mwambie mama yake atamsaidia sana. Hakuna mzazi anaua mtoto wake kwa kupata ujauzito.

    Sasa alipanda bangi akitegemea kuotesha mchicha?
     
  11. Paddy

    Paddy JF-Expert Member

    #11
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 248
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Good point, ila cha muhimu ni kuokoa maisha ya wote wawili mama na mtoto. Miezi mitatu ukitumia ultra sound unasikia heart beats za mtoto. Well inawezekana ethics za madaktari zakaruhusu mimba itolewe kwa hali hii ila mimi napenda wote waishi. Huyo mtoto anaweza akawa our great leader
     
  12. Paddy

    Paddy JF-Expert Member

    #12
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 248
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Good point, nitaprint hii thread na kumpa asome ushauri wa wadau. Thanks!
     
  13. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #13
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Mwambie, akiitoa mimba hiyo, itamhaunt na hatapata amani kamwe (from the experience). Ila akizaa, she will never feel lonely (from the experience too).

    Mungu hakupi mzigo ambao anajua huwezi beba! Na huyo mtoto ni blessing sio laana; amzae na kumpenda atampenda tu sana. Ila akiitoa atakuwa amejilaani mwenyewe, hata akitubu mara ngapi, bado atakuwa anajihukumu mwenyewe!

    Sina jinsi ya kumshauri asifanye hicho kitendo! She will never know peace n true happiness, that l much l can say!
     
  14. Paddy

    Paddy JF-Expert Member

    #14
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 248
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Thanks kwa ushauri mzuri, nitaufikisha. Japo yeye anasema ni bora aishi na hiyo guilty ya kutoa mimba kuliko kuiacha. eti mama yake atamwua akijua hivyo. Kwani kama mama yake alipatiwa mimba akaachwa, yeye ndo imeandikwa hawezi kukosea kama mama yake?
     
  15. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #15
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Do u think ni rahisi kuua kihivyo? Who is a girl to u? Mama yake wamfahamu?
     
  16. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #16
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    pls if u don't mind, ongeza details; how old is a girl, anafanya nini na mama yake anafanya nini pia!
     
  17. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #17
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mtafutie mtu wa kumshauri cha zaidi mshirikishe mama yake maana huku ni kutafuta laana na hata ukinyamaza akitoa akafa we hutakaa kwa amani dhamira yako itakusuta. mimi nimeweza kuzuia mimba kutoka wk iliyopita nilichokifanya niliwaambia watu wake wa karibu japokuwa alikataa nisimwambie mtu akajua imejulikana akaona soo akaacha
     
  18. Paddy

    Paddy JF-Expert Member

    #18
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 248
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    This girl nimemfahamu kwa miezi zaidi ya sita kupitia online chat platforms. She is jst a friend na so far simfahamu mama yake. she is 22 yrs old. hafanyi kazi kwa sasa, aliwahi kuwa librarian somewhere akaacha cz boss alikua anamtaka kimapenzi. mama yake alikua na some good business ila kwa sasa anaumwa biashara zimesimama hadi atakapopona.
     
  19. Paddy

    Paddy JF-Expert Member

    #19
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 248
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Thanks mkuu kwa ushauri mzuri. nitajaribu kutekeleza japo niko busy sana hii wkend. itabidi pia nitafute namba ya mama yake kwenye cmu yake. wazazi wengine wanaweza kusupport itolewe bt nitajaribu hii option ya kumtafuta. bt je ctakua nimesababisha afukuzwe nyumbani? ataenda wapi?
     
  20. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #20
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Paddy; inaonekena anakuamini sana kwa jinsi alivyofunguka kwako; kwa kutumia trust hiyo hiyo l am sure. Unaweza msaidia kwani kwa kusoma post zako naona u r also a pro-life believer na pia una busara sana; u don't need us!

    So do the needful, mpe council ya kutosha na support if u can! Kuna mtu alishauri umuoe it was a good one if u were not married. Support kubwa ni council yake na mama yake, lkn pia ni kumfanya aweze jitegemea. 22yrs ni mdada mkubwa tu!
     
Loading...