Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada plz kuhusu The Guardian ya jana.(12/03/2012)

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kagarara, Mar 13, 2012.

  1. k

    kagarara Senior Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajf habarini za asubuhi. Poleni sana na majukumu. Naomba sana kwa yeyote mwenye gazeti la The Guardian la jana tarehe 12-03-2012 anisaidie kuniwekea humu nafasi za kazi zilizotangazwa humo kwenye gazeti. Naomba sana ndugu zangu mnisaidie. Mimi niko mbali na mji na si rahis kulipata.
     
  2. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,612
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180
    na nafasi zipi hilo gazeti nikalisake sasa hivi???
     
  3. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wadau mkizipata tunaomba mtubandikie hapa ili na wengine tuangalie km twafit
     
  4. k

    kagarara Senior Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Moja kati ya nafac zilizomo ni assistant auditor (11 posts)
     
  5. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,612
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180
    haya kagarara kazi kwako nimelisaka na nimelipata.

    Guardian.jpg
     
  6. d

    dav22 JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    aisee.. si mchezo...
     
  7. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135


    Huyu jamaa hana hata shukrani....Hata LIKE imemshinda. Haya nimemsaidia ku-LIKE.......
     
  8. Naibili

    Naibili JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,670
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    wadau pia kuna link hapa huwa wanajitahidi kuweka nafac za kazi za kwenye magazeti PATA KAZI BONGO hii inapunguza kidogo kununua magazeti!
     
  9. i411

    i411 JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
  10. k

    kagarara Senior Member

    #10
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru sana kwa msaada wenu, lakn kuna kazi ilitangazwa na KCU (Kagera Co-operative Union). Naomba mwenye detail yake kwenye hilo gazeti la the guardian tarehe 12 machi anisaidie.
     
  11. i411

    i411 JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kuna hii hapa sijui ndo yenyewe au ulikuwa unataka nyingine
    [​IMG]
     
  12. k

    kagarara Senior Member

    #12
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru sana wadau.
     
  13. m

    mama cha Senior Member

    #13
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwana cbe pls kwenye hilo gazeti la the guardian march 12 kuna tangazo la kazi za tra data entry pls kama unaweza 2wekee
     
  14. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #14
    Mar 19, 2012
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,612
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180

    TRA.jpg
    TRA1.jpg

    Natumaini umeona ukitakacho mama cha!!
     
Loading...