Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada plz juu ya car tracking

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by LEGE, Nov 20, 2011.

  1. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #1
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,949
    Likes Received: 2,494
    Trophy Points: 280
    Kwanza nitangulize shukran zangu kwa wanajamvi wote mnaoendelea ku2elimisha na ku2saidia hapa jamvin.

    Mim ni fundi umeme wa magari hivyo nimekuwa nakutana na wa2 wengi sana wanaulizia na kutaka wafungiwe CAR TRACKING.
    Mim cjawahi jishughulisha/shughulikia na mfumo huo.Zaidi ya kufunga car alarm bas.

    Hivyo nilikuwa naomba kufahamishwa je ninaweza elekezwa wapi shughuli hiyo au kufundishwa au ninaweza pata material au website yoyote ambayo ninaweza soma nikapata japo msingi juu ya vi2 gani na vingapi vinahitajika ktk kufanikisha hilo.
    2-jinsi ya kufanya installation ya vifaa hivyo kwenye gari
    3-jinsi ya kuoparate system hiyo nikisha ifunga kwenye gari.

    4-kama nikifanikiwa hayo hapo juu ni wapi naweza pata vifaa hivyo kwa bei rahisi.

    Au kama kuna mtu yeyote hapa jamvin anajihusisha au anaufaham na hili pleas naomba msaada wako hata kwa malipo kama yatahitajika nipo tayari.
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,214
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    wapo watoa huduma hiyo kama CAR TRACK,UTRACK,FLEET TRACK nk wasiliana nao.pale namanga mbuyuni ama victoria na mwenge mwisho jirani na Soza Plast/nyuma kwa mwingira-Efatha
     
  3. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu karibu sana mimi nina uza hivyo vifaa na kuvifunga ofisi zetu zipo mbezi beach,tangi bovu.
    Kituo cha bus kinaitwa shule.Hapo kituoni kuna jengo linaitwa Stamford hse,tuko gorofani.Karibu sana.
    Kampunii inaitwa Digital dar.
     
  4. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #4
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,949
    Likes Received: 2,494
    Trophy Points: 280
    hakuna tatizo mkuu ntaku PM labda wew unaweza kunielewa maana kama hao digital dar nishawafuata sana kuna ofis flan wanazo kinondon opposite na mwanamboka petrol station karibu yake wanauza luku na kutoa huduma ya tigo,m-pesa.

    Nilisha enda mara 2-3 wakanizingua.
    Poa mkuu ngoja naku PM.
     
  5. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Pole sana kwa usumbufu uliopata.Kinondoni ni yetu pia.
    karibu ofisi ya mbezi tutatatua hilo swala.
     
  6. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #6
    Nov 20, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    piga 0789966669 utapata habari za uhakika
     
  7. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #7
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,050
    Trophy Points: 280
  8. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #8
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,949
    Likes Received: 2,494
    Trophy Points: 280
Loading...