Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada plz, join air

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by miksel, Jun 30, 2012.

  1. m

    miksel Member

    #1
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    msaada wa program ya zte join air wanaojua wanisaidie
     
  2. IrDA

    IrDA JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2012
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
  3. m

    miksel Member

    #3
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    asante mkuu,mungu akuzidishie mema,ila mbona inanizingua
     
  4. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Wakuu mimi naombeni Join air ya HUAWEI.Modem yangu ni K 3565
     
  5. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Niliwshi kuwasikia wataalam humu ndani kuwa free air ni kwa zte tu.
     
  6. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    ni kweli kabisa.
     
  7. m

    mtz2012 New Member

    #7
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo hapo
     

    Attached Files:

  8. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Join air ni kwa zte tu, kama una huawei kuna mobile patner ambazo ni generic hawajazicustomize kama za airttel au zantel etc
     
  9. m

    miksel Member

    #9
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    asante sana mkuuu
     
Loading...