Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada plz:Jinsi ya kucheck kazi zilizofanyika kwenye kompyuta

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by panyabuku, May 10, 2012.

  1. panyabuku

    panyabuku Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Wadau ninaomba msaada kwani kuna Office ya Clearing and Fowarding natoa support kwa kazi za IT kuna program ya kukuwezesha kuconect na TRA sasa nataka kujua kama kuna software ambayo naweza kuweka kwenye machine yenye program hiyo ili kuzuia mtu aingiapo kufanya kazi za TRA nijue ni kazi ngapi zimefanyika kama nitakuwa sipo maeneo hayo ya kazi au nikipi nifanye bila software kujua hilo maana kuna kazi nyingi zinafanyika ila hakuna faida hapa ofisini na kukosa hata hela ya kujikimu kwan kuna mtu ndiye yupo kuendesha hizo issue za TRA ila kila siku hamna kazi ukifika ofisini ila ukitoka nje customers wanakushukuru huduma nzuri wanazopata ofisini uenda jamaa anatumia TIN yake yeye atumii ya ofisi nataka nijue wadau .
    Naomba niwakilishe kwenu wadau kama kuna msaada juu ya hilo .
     
  2. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Download keyloger software uinstall katika hiyo computer.keyloger itarecord kwa siri all keyes(erufi)zilizotaipiwa ata kwa wiki nzima na kuziemail katika email yako!bila mtu mwingine kujua hilo.na ata kwenye program awezi kuiona then utaprint na kumwonyesha huyo kibaka dhambi zake.google key logger and follow instruction.rudi jamvini kutujuza what happens
     
  3. koo

    koo JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    weka cctv utakuwa umekomesha kabisa
     
Loading...