Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada plz, hdd inazingua

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by kholo, Aug 17, 2012.

  1. kholo

    kholo JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    habari za majukumu wanajamvi, hard disk yangu nikiikonect kwenye pc inasoma ila haifunguki na inaleta ujumbe wa kuformat mara kwa mara, ukitizama property zake zinaonesha free space=0 bit na used space pia ni 0 bit. Naombeni msaada wakuu nifanyeje? shukran
     
  2. Shaffin Simbamwene

    Shaffin Simbamwene Verified User

    #2
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 16, 2008
    Messages: 1,043
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ebu funguka vizuri unazungumzia internal au external?
    Kama internal ingia hapa DBAN (Dark n'Boot and Nuke) download na kuburn bootable Cd then boot kama unavyo formaat windows itakuja screen kuuliza utakacho wewe type "Auto Nuke" itaanza ku erase kila kitu ikimaliza piga windows mchezo kwisha kabisa.
     
  3. kholo

    kholo JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ni external hdd mkuu:A S cry:
     
  4. Mr Kicheko

    Mr Kicheko JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Kama una serious anti virus jaribu kuiscan yote then ucheck au explore then copy vitu vyako af uiformat hiyyo kitu
     
  5. kholo

    kholo JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mkuu, ukiiconnect inaonekana kwenye list ya hard drive lakin haifunguki, nimejaribu kuiscan kwa kutumia avast antvirus inascan as if ni shortcut
     
  6. kholo

    kholo JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    helloo! professional mko wapiiii? pleeeease help!:director::director:
     
  7. Shaffin Simbamwene

    Shaffin Simbamwene Verified User

    #7
    Aug 19, 2012
    Joined: Nov 16, 2008
    Messages: 1,043
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Humu hakuna Special one kama unavyodhani bali tunashirikiana kutafuta soln pale kwenye mkwamo so kuwa na subira!!
    Ebu jaribu kwenda My computer---->right click kwenye icon ya hiyo kitu jaribu explore then utuambie kama inafunguka au afu tutakupa solution.
     
  8. Prisoner 46664

    Prisoner 46664 JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2012
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 1,954
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mi pia wakuu..yangu ukiconnect na computer inablink tu kama vile imeconnect lakini haisomi kwenye my computer..pls help mazee
     
  9. kholo

    kholo JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mkuu, nikiiright click haileti option ya ku-explore
     
  10. Shaffin Simbamwene

    Shaffin Simbamwene Verified User

    #10
    Aug 20, 2012
    Joined: Nov 16, 2008
    Messages: 1,043
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    mh...! nadhani ishajifia hiyo but subiri wjuzi zaidi waje.
     
  11. kholo

    kholo JF-Expert Member

    #11
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    staki kuamini kuwa ndo its over, i hop there is alternative way out so plz wajuzi wa hii kitu nisaidien jahazi lazama
     
Loading...