Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada plz hard disck

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Luthar, May 6, 2012.

  1. L

    Luthar JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Jamani wandugu mimi compyuta yangu inatumia hard disc ya sata huwa kuna wakati ina waka hard disk zinaonekana lakini ukicheki propartzake inaleta 0 ukizima ina fanya check disck inakuwa fresh lakini kwa sasa inacheki disc lakini hairekebishi nimejaribu kutumia min partition vitu vinaonekana lakini sijui nifanyeje msaada wenu plz asanten
     
Loading...