Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada plz...hackers wamenikamata na sasa nimetumiwa bill ya malipo???

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Leornado, Feb 11, 2011.

  1. L

    Leornado JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Jamani mwenzenu nimetumiwa bill ikinitaarifu kulipia huduma ya kudownload ambayo siifahamu wala sijawahi kuitumia. Sielewi jina langu na adress yangu wameipata wapi.

    Nilidhani mchezo sasa naona barua zimezidi na maonyo kibao wakitishia kunishtaki hadi nakosa amani.

    Je kuna mtu anawaelewa hawa matapeli wa kwenye net?? sijui niende polisi au nifanyeje. Sijawahi kuingia nao mkataba wa aina yoyote ile.

    Plz nisaidieni.Nimepewa siku saba za kulipia.
     
  2. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Zichunie tu hizo e-mail wanajaribu kukutisha ili utume hela. Kama unaweza pia zi copy/paste hapa tuone vizuri, ila futa jina lako na address.
     
  3. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Kuna watu mmejaaliwa woga kweli kweli au nacho nikipaji ?
    andaaa na wewe bill zako uwatumie double the price...
     
  4. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Piaa kama unaweza jaribu kusoma email headers ujue zinatoka source yenye ip adress gani?

    google neno email header analyser . Then tumia tool mojawapo utayopata. Unaweza kucopy header ya hiyo email ujue source halisi ya watu hao kama ni winegeria au ni "wanigeria wa kibongo" teh teh

    Jarubu kucheki na hizi video . Inaweza iskupe jibu sahihii lakini itakupa mwanga. Inawezekana waliokutumia wala hawakujui hata kwa jina wala ISP wako.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. L

    Leornado JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nawatahadharisha sana kwa wale mnaotembelea Schengen Countries, plz be careful na hawa watu.
     
  6. L

    Leornado JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wakuu kampuni yenyewe ni hii hapa.

    Content 4 You LTD.
    Heiligenstädterstraße 32 / 306
    1190 Wien
    Österreich

    Dienstleistungen in der automatischen Datenverarbeitung und Informationstechnik

    selbstständige Zweigniederlassung der
    Content 4 You LTD.
    389 Nether Street
    Finchley
    London N3 1JN
    United Kingdom
    Company No. 06559497
    Director: Peter Stark

    hiyo ni adress, wamesambaa sana.
     
  7. sijuikitu

    sijuikitu JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huna haja ya kulipa bill.....hapahapa JF kwenye jukwaa la wakubwa kuna kila kitu unachohitaji....tumia huduma ya bure.
     
  8. k

    kotinkarwak JF-Expert Member

    #8
    Feb 11, 2011
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo bill ni kwa service ipi? What have you been downloading?

    Search on company house inaonyesha wrong information for said company
    WebCHeck - Select and Access Company Information

    Company registered in Essex, but your address is in London, even though this can be a correspondence address entry, I don't think it is a kosha company.
    Report them to the police if you continue to get emails, for one, your entry shows non-english communication my guess German. a scam in play. Company shown to be in process of being stricken off, ladba wanajua this is the opportunity to collect as much as possible, kwani when they are declared as stricken off, no recourse to funds can be made against them.


    Hayo maneno ya kati in german translates to
    Dienstleistungen in der automatischen Datenverarbeitung und Informationstechnik
    selbstständige Zweigniederlassung der

    Services in automatic data processing and information technology branch of the independent
    and the initial address at the top is in Austira (Österreich). In the company search I did shown above as a link, the said UK company has no associated partners abroad, hence don't see why a company with same name in Austria is requesting payment for a similar company in UK.
     
  9. L

    Leornado JF-Expert Member

    #9
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hii kampuni hewa nadhani ipo karibu kila nchi hasa UE. Nimeshatumiwa e mail zaidi ya nne nikajua utani, jana nimetumiwa barua na vitisho juu.

    Unanishauri niende polisi, sitaharibu mambo?? Sikumbuki kudownload service yao wala kuingia mkataba nao...nipo njia panda.

    Hili la barua personally limenitisha.
     
  10. k

    kotinkarwak JF-Expert Member

    #10
    Feb 11, 2011
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waache wafungue kesi mahakamani. hapo watasema ni nini ulichotumia kama bado hawajakwambia.
     
  11. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #11
    Feb 11, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Unaogopa nini sasa kama haujaingia mkataba wowote, bonyeza button ya spam kwenye email yako wasahau hao. Wezi tu.
     
  12. LeopoldByongje

    LeopoldByongje JF-Expert Member

    #12
    Feb 11, 2011
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Zingatia ushauri wa kotinkarwak. Nasisitiza Uende Polisi utoe taarifa kuwa kuna matapeli wanakutishia na wanataka kukuibia. Polisi watakupa Number au RB namba na ukae nayo halafu unyamaze. Wanapokutumia messges zidharau kwa sababu hawana physical address yako na hata simu kwa hiyo hawataweza kukupata. Iwapo watajitokeza basi itakuwa rahisi kuwanasa maana Polisi watakuwa wanalifahamu jambo hilo. Uwe na amani. Ubarikiwe sana.
     
  13. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #13
    Feb 11, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0

    Vipi mkuu wamekuliza tayari. Maana kama kweli ukiwa mtu wa kudowload madude ukipata email kama hii unaweza kupata woga.

    Dawa yake wajibu waambie kwa sasa uko london ini kwenda london so wakupe adreess kamili uwatafute .Au waambie wakupe simu zao.
    Wakigoma kutoa simu hiyo sio ofisi halali.

    Ndio maana napenda kuangalia video za vya Forensic na CSI. Wasanii kama hawa unapelekana nao mapaka wanaju wamekosea njia
     
  14. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #14
    Feb 11, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Dah! mkuu umenichekesha kweli!, me nadhani hicho ni kipaji.:behindsofa:
     
Loading...