Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada plse

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by bibliography, Dec 27, 2011.

  1. bibliography

    bibliography JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 487
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    habari zenu wakuu!
    nina jamaa yangu anasumbuliwa na mawazo kuhusu huu mkasa!jamaa anae dem wake na hivi karibuni demu wake akasafiri kuelekea kusalimia maskani,baada kama ya siku 6 demu akampigia msela simu jamaa akamueleza kuwa yuko mahali anapata moja moja basi demu akachukia na kuzima simu zote mpaka sasa takribani wiki ya 3 maana demu ni mtu wa kuzira zira hadi anamkera sometimes mshikaji!jamaa akawa mpole katika pita pita zake akakutana na demu mmoja ambae wanajuana na kwakua alikua na stress za kugombana na demu wake akaamua kwenda kumkamua na sasa hivi demu kakolea!sasa utata unakuja hivi je demu wake orijino akirudi kutoka kwao itakuaje ingawa mpaka ss demu wake orijino hayuko hewani
    mshikaji anaomba ushauri
    nawasilisha
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Huyo jamaa km anahitaji maisha ya furaha hatayapata kwa huyi mdada,hapo atakuwa ananuniwa kila siku.Atafakari then achukue hatua.
    Pia kukutana na mdada then mnafanya ngono siku hiohiyo then eti unakuwa ushakolea mh inatisha hayo mapenzi gani yanayojengwa kwa siku moja na kumea hiyo?
    ANGALIZO:UKIMWI UNAUA.
     
  3. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mwambie anendelee tu kuvua vua ch*pi vidada.
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,070
    Trophy Points: 280
    wiki 3 unakamua mpya? Kweli maradhi hayatoisha!
     
  5. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #5
    Dec 27, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,246
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Angemtafutia adhabu itayolenga kupunguza hiyo tabia ya kuzira zira maana inaonesha mkewe ana mawivu yanayosababishwa na mmewe kuwa mbali nae.AACHANE NA HUYO VODA FASTA ILI APATE MUDA WA KUSOLVE TATIZO.Mapenzi au ndoa sio ligi ya kukomoana.
     
  6. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    mmmh.....:A S-coffee:
     
  7. Somoe

    Somoe JF-Expert Member

    #7
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 758
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 60
    Wewe pamoja na jamaa yako ni vicheche.... uko mkipo pata moja moja mukitafuta madem pia, na dem wa jamaa yako kagundua. Ndio maana kamkatia line.

    Sasa unasingizia eti kwa vile alikuwa na mistress ndio akadandia dem mwingine:lol: hahahahaha.

    Wewe mgombanishi yaonesha, ulimshauri mufanye mabaya na sasa, limekukuta,:lol:

    vijana kama nyie nawafam sanaaa:A S embarassed:
     
  8. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #8
    Dec 27, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Yawezekana kuna mambo ambayo hayamfurahishi huyo dada orijino na ndio maana anaamua kususa susa. Mwambie huyo jamaa ajirekebishe kama kweli anampenda huyo dada orijino. Ila kutembea na mwanamke mwingine sio suluhisho bali ni kujiongezea matatizo tu kwani utatembea na wanawake wangapi?
     
  9. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #9
    Dec 27, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hv huyo jamaa yako aliona kuchit ndio suluhisho?nahic jamaa yako bado ni mvulana kwan hata hana uwezo wa kuhandle strec za mapnz namshauri aendelee na ubazazi wake na huyo akizingua kesho yake adandie mwingine!mwanaume kamili ana uwezo wa kuhandle mwanamke mwenye wivu na kumjenga ktk namna anavyopenda mpnziwe awe na ctuation km hizi co tatizo kwake!
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hapa naomba niwaache wafu wazike wafu wao.
     
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    Dec 27, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Na wewe unajihesabu una rafiki mkuu?
     
  12. bibliography

    bibliography JF-Expert Member

    #12
    Dec 27, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 487
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    mi nae mkulu!tatizo la huyu dem wa mshikaji amemzidi umri kiaina so sometimes huwa analeta habari za kama kumkontroo hivi na mizinguo mingine kama kuzira zira mara nyingine mshikaji anaweza akaongea hata kitu tu kama jokes labda hata kwa kunong'oneza dem anakasirika na kuondoka hata kama mshikaji yuko na frends zake watu wanaulizana vipi shem mbona anaondoka mshikaji inabidi achill 2
     
Loading...