Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada plse ........... Madowido ya chumbani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by SAWEBOY, May 3, 2011.

  1. SAWEBOY

    SAWEBOY JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Wakuu wana JF,

    Poleni kwa majuku ya kila siku.

    Naombeni ushauri wenu, nimehamia hapa DSM na kuanza maisha, takribani week imepita. Nilijibanza kwa ndugu sasa nimepata vyumba 2 ambavyo ndo nategemea kuingia.

    Pamoja na maandalizi mengine muhimu niliyoyafanya (vitu basic )bado kuna kitu kimoja kinanisumbua: Jinsi ambavyo chumba (sebule ) nitakavyo-ipamba ili mpenzi wangu akija kunitembelea anione nipo juu kiasi -ku-maintain status!

    Naombeni ushauri wenu watu wataalam wa kupamba room au sitting room.

    Vitu gani hasa ni muhimu vya kupendezesha?

    Natanguliza shukrani wapendwa.
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    May 3, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Ku maintain status hakikisha upende kununua vitu quality, usijaze vitu vingi halafu vibovu... Basics za muhimu sebuleni kwa kijana wa kisasa ni Carpet, Sofa seats, TV & Deck, Pazia, Coffee table, Theatre system (si lazima but ni muhimu kwa entertainment) na Meza kwa ajili ya TV.

    Hakikisha unaponunua/andaa vitu vi blend; blend in the sense kua unapokua/nunua vitu hivyo vya electronics hakikisha vinaendana rangi Vizuri, then unaangalia rangi ya ukuta wa hio sebule, unanunua pazia quality nzuri na rangi zilizopoa na za kiume kama coffee, beige, grey (kwa ufupi colours dark - usidhubutu sujui pink, yellow n.k). Mara nyingi coffe table nzuri za kisasa ni zile za kioo zenye stool zake, na hizi siku hizi zimeshuka sana bei sana i believe ukijipanga u can afford - miguu ya coffee table rangi ifanane na ya meza ya Tv.

    Carpet nunua mwishoni, cause ni a guy mara nyingi nyie nafasi ya usafi ni finyu, nakushari dark colours; inaweza kua ya maua au michoro yenye rangi zote kama za pazia, sofa, meza n.k - ikiwa rangi moja walau iendane na pazia.. Carpet ikiwa dark colour itakusaidia coz ni nyumba ya vyumba viwili inamana lazima utapita sana hapo.

    Kuepusha kuweka vitu kama glasses, sahani, jugs sehemu yoyote ya sebule ni vizuri ukachonga kimeza kidogo cha kuweka kona moja (hakikisha mgeni wako akiketi anakipa mgongo au ubavu) - hapo waweza funika na vitamba (zipo plastics but zinaonekana kama kitambaa) special kwa meza na water resistant. Hicho kitambaa cha plastic cha meza kiwe kinaendana walau na pazia. Hio meza waweza tumia kwa ajili ya kuweka all vyombo related things...

    Good luk katika maandalizi... La ziada hizi mvua sisikudanganye fan muhimu.....
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Subiri mahitaji..
     
  4. SAWEBOY

    SAWEBOY JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Dada Asha,

    Nakushukuru sana kwa mchango wako, maana umenipa mambo matamu sana na naamini nitakapo yafanyia kazi basi dah room sebule yangu itapendeza sana.

    Once again, nakushukuru sana kwa mchango wako juu ya hili jambo.
     
  5. SAWEBOY

    SAWEBOY JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Mkuu,

    ni mahitaji gani tena ? Si ndio nakusubiri wewe unihabarishe vema kuwa ninunue nini na madowido gani ili ni-ipendezeshe sebule , na hata chumba cha kulala !

    Nakusubiri mpendwa kwa ajili ya ushauri wako ili mwenzio nisije chekwa akija kunitembelea nanihiiii!
     
  6. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #6
    May 4, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    a yu sirias asee, kwanini usimsubiri huyo mpenzi wako mkapanga pamoja jinsi ya kupendezesha sebure yako?
     
  7. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #7
    May 4, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Any time...
     
  8. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nyie vijana wa siku hizi mna mambo kwelikweli. Utapamba nyumba weeeeeeee lakini mkifika kwenye 6x6 mnaanza kujitetea ooohhh ofisini ubusy ooohh najiskia malaria, ooh nimepata habari mbaya, ohh sijui nini vile!

    Hayo unayotaka kufanya huenda rafiki yako yamemchosha machoni kwake. Kikubwa anachotaka kwako ni uanamume wako au usichana wako, full stop. Mkitoka hapo ndipo mambo mengine yatafuata tena uzuri wake ni kwamba mkifanikisha yote hayo, hata ukipamba chumba chako hovyo, kitaonekana kizuri tu.
     
  9. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,573
    Likes Received: 2,087
    Trophy Points: 280
    kutoka kuwa jukwaa la watu makini na great thinkers hadi washauri wa wahamiaji na madalali !!!tunapotea taratibu!!
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama unataka kumfurahisha huyo mpenzi wako kweli muombe yeye akusaidie kupanga!!!
     
  11. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huko chumbani usinunue kitanda kikuuubwa hadi mkose nafasi ya kupita. Nunua size ya kutosha ili chumba kiwe na hewa. Pia sio lazima ununue seti nzima ya makochi utajaza seble. Nunua kochi moja tu lenye 3 or 2 seats.
     
  12. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    LENGO NI KUMFURAHISHA MCHUMBA WAKO! ILI NICHANGIE NAHITAJI DONDOO ZIFUATAZO tueleze ni wawapi (MJINI KIJIJINI, USWAHILINI, UZUNGUNI, MSOMI AU) ili uendane nae!
     
  13. KiuyaJibu

    KiuyaJibu JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2011
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 678
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Uko tayari kulipia ushauri/kwaajili ya kazi hiyo?Na kama ni bure,basi ninaomba tukae chini na huyo mpenzi wako ili kujua nini angependelea paweje hapo maskani ili kuweza kumfurahisha.
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    May 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    aaaah! Elia.
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    May 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Panga kawaida, usije ukamuuzi badala ya kumfurahisha.
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    May 4, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    pia usisahau kununua magazeti ya Bang, Elle, Marie Clare, OK, Ebony n.k yana picha nzuri sana za kubandika ukutani
     
  17. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #17
    May 4, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Wewe utakachokihitaji kwa wakati huo ndo utanunua ukitaka dressing table ukaona hakuna ndo ununue, ukitaka kioo hakuna ndo ukanunue, ukitaka kuangalia TV huna nenda dukani, ukiona unakanyaga chini kuna baridi nenda kanunue carpet, ukitaka kupika kuwasha mkaa au jiko la mchina unaona shida kanunue jiko la gesi upate urahisi na ukiaka chochote kwa wakati wowote ndo uende ukanunue kwa muda huo....sijui umenipata???
     
  18. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #18
    May 4, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha umenichekesha sana hapo kwenye bold
     
  19. Rubuye123

    Rubuye123 JF-Expert Member

    #19
    May 4, 2011
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,034
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    wewe!!picha ukutani tena?!
     
  20. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #20
    May 4, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    duh! status doesnt mean anything mheshimiwa! jenga maisha bwana!
     
Loading...