Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada pls!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pretty, Nov 9, 2009.

  1. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    -----Ninaulizia Jacksi Plaza nimeambiwa ipo nyerere road.Anayejua tafadhali anielekeze ipo eneo gani na imepakana na jengo lipi.Najaribu kusearch google ili nione ipo eneo gani sioni.
    Tafadhali anayejua anifahamishe hiyo Jacksi plaza ipo eneo gani ukitokea tazara.

    Mods liache hili bandiko kwa muda hapa, maana nafahamu si eneo lake.
     
Loading...