Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada pls...

Discussion in 'JF Doctor' started by uliposifiki 99, Mar 16, 2012.

  1. u

    uliposifiki 99 Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman wanajamv naomba kuulza et mwanaume asipofanya mapenzi kwa muda mrefu kuna madhara yoyote anayoweza kuyapata maana kuna watu wanadai et anaweza kupoteza nguvu za kiume au zikapungua?
     
  2. Jonah

    Jonah JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 435
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    hizo ni stori za kitaa hamna kitu kama hiyo
     
Loading...