Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada pls

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mojoki, Nov 6, 2011.

  1. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    unawezaje kuijua cheni au pete kama ni ya silver kwel au ni tango pori...mwenye utaalamu pls msaada unahitajika
     
  2. DullyM

    DullyM Member

    #2
    Nov 6, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Ujanja wa silver kamulia ndimu kisha piga kibiriti, kama silver kweli inabaki pale pale!! kama shaba na vyuma vya kupaka lazima mwenye kukuuzia aseme umemuaharibia!! ukiona hujaridhika sogea ukutani kandamiza kisha sogeza few sentimeter itajibu tu!! the same with gold!! kuna njia nyingi, hii tu ni ile kama umekutana na mtu barabarani huitaji vifaa. otherwise kama umevizoea hivi vitu macho tu yanatosha!!! ngoja waje mafundi humu tupate ufafanuzi zaidi
     
  3. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kaka nimekusoma vyema thanks alot
     
  4. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    kwa silver,chukua plain paper nyeupe,then jaribu kuisugua kwenye hiyo karatasi,itaandika muandiko mithili ya penseli,ukitaka kujua kama ni silver ukiandika juu ya ulichokiandika kabla haita-overwrite,kama ikiandika juu ya hicho ulichoandika basi siyo silver......another way ni kuitumbukiza kwenye sulphuric acid isiyo very concentrated,kama ni silver ukweli baada ya kuitumbukiza kwa dakika chache itachemka kdg then itatulia na itakua inang'aa,kama ni mdosho itachemka tu na baada ya kuitoa itakua imepauka,,,,huu ndio ujuzi wangu,maoni mengine?
     
Loading...